ผู้เขียน หัวข้อ: ปี 2017 จะมี PPV นิสสันเปิดตัวหรือค่ายอื่นๆ ไมเนอร์เช้นจ์ ช่วงเดือนไหนไหมครับ  (อ่าน 4136 ครั้ง)

ออฟไลน์ aunn2515

• Jr. Member
  • **
ท่านใดพอทราบข่าวบ้างครับ เคยเล็ง GLA ไว้แต่แคบไปหน่อย
ตอนนี้มามองดู PPV ก็ใหญ่ดีดูเหมาะกับการใช้งาน
จริงๆไปลองเทส Fortuner2.8 แล้ว ผบ.ชอบ TRD สีขาวหลังคาดำ
ผมลองแล้วชอบ Ford Everset 2.2+ (เน้นประหยัด555)
กะว่าจะออกช่วงมอเตอร์โชว์ เม.ย.60 นี้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2016, 21:54:32 โดย kawhom2544 »

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member
PPV นิสสันเคยได้ข่าวว่า ปี 2017 แต่ไม่รู้เดือนไหนครับ

งานเข้าแล้วนะครับ ผ.บ. ท่าน ชอบ ฟอร์ ตัวท่านชอบ เอฟฯ 555

ออฟไลน์ Cheze_Cake

• Sr. Member
อยากเห็น PPVนิสสันเเล้ววววว

2รุ่นล่าสุด ออกเเบบโดนใจผมมากๆ เอ็กเทรล นาวาร่าnp300
ตัวต่างประเทศ พวกMaximaก็งามเหลือเกิน

ไม่ชอบที่สุดคือ nissan livina  55+
Love Distance with
Chevy Colorado Highcountry

ออฟไลน์ SM.

PPV Nissan เงียบมากๆ ไม่มีหลุดอะไรออกมาเลย ผมว่างานนี้จะมี delay ครับ

ออฟไลน์ masuoka

ช่วงนี้นายใหญ่กำลังวุ่นอยู่ครับ พึ่งจะรวมทีมกับหุ้นส่วนใหม่อยู่ อิอิ

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
ถ้ามาแบบหน้ากระจังเดิมสี่เหลี่ยมคางหมู(่่่่คยเห็นทำภาพมาให้) ผมว่าแป๊กละครับ นนี้ความหล่อให้everestภาพรวมน่าใช้ทั้งคู่โอเลย
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ aunn2515

• Jr. Member
  • **
คือดีทั้งคู่ครับ แต่อยากให้เอาออปชั่นมารวมกันจัง
มันขาดคันละนิดละหน่อยจริงๆ

ออฟไลน์ Arado_kung

ถ้ามาแบบหน้ากระจังเดิมสี่เหลี่ยมคางหมู(่่่่คยเห็นทำภาพมาให้) ผมว่าแป๊กละครับ นนี้ความหล่อให้everestภาพรวมน่าใช้ทั้งคู่โอเลย

จากรูป Spyshot ครั้งล่าสุด กระจังหน้าคนละทรงกับนาวาร่าครับ กระเดียดไปทาง X-Trail MC มากกว่า โดยส่วนตัวคิดว่านิสสันน่าจะทำแบบฟอร์ด คือเปิดตัว PPV ก่อน แล้วกระบะ MC ที่ใช้หน้าตาเหมือนกันค่อยเปิดตัวออกมาทีหลัง