ผู้เขียน หัวข้อ: [คลิป] ผมก็เคยจอดตามตลาดนัด แล้วมีคนถอยมาชน แต่ไม่รู้ว่าใคร คงเหมือนในคลิปนี้  (อ่าน 4312 ครั้ง)

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member

เผยแพร่เมื่อ 10 ม.ค. 2017

จอดอยู่ดีๆ มีรถอีกคันถอยมาชน แล้วหายไปเลย ตลาดแม่เหียะ เชียงใหม่

http://www.cm108.com/

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
เป็นผมจะหากระดาษปากกาเขียนไว้ให้

ว่ารถคันนี้สีนี้ทะเบียนนี้ เปิ้นถอยมาชนนะเจ้า

ออฟไลน์ Fly to dream

รถผมโดนเข็นมาเบียดๆ ดีที่เอาคาโก้ขัดออกหมด กับตอนป้ายแดงไปห้างโดนไอพวกมักง่ายเอารถเข็นมาชนเป็นรอยลึกเลย

หามือใครดมไม่ได้
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ ProVaMed

• Full Member

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

• Sr. Member
เป็นแบบนี้บ่อย ๆ เวลาชนแล้ว ไม่มีใครเห็น ก็หนีไป และถ้าจับได้ก็บอกว่า ไม่ได้ชน ต้องมี CLIP ถึงยอมจำนน

ออฟไลน์ focus2012

รถที่บ้านผมก็โดน จอดอยู่ Big C กลับมาด้านหน้าซ้ายกันชน เป็นรอยถากเยอะเลยครับ จับไม่ได้ เอาผิดกับใครไม่ได้

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
คหสต.นะครับ ผมว่าไม่น่าจะรู้ตัวนะว่าถอยชน เพราะนิ่งมาก แถมเครื่องดีเซลก็ดังอีก

ปกติถ้าหนี คงหนีไปจอดที่อื่นแล้ว นี่จอดเลย ถัดไปแค่ข้างหน้า ลงเลย ไม่ลงมาดูรถตัวเองด้วย

หรือว่าทำบ่อยจนชิน ไม่สนใจ ไม่ไยดี

ออฟไลน์ Barracuda

ดูแล้วไม่น่าจะรู้ตัวด้วยซ้ำไปครับ แต่ก็นะผิดเต็มๆ

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
ตาผมฝาดไปาึเปล่า กันชนท้ายของ city มันคืนรูปเกือบจะเป็นปกติหลังจากยุบตัวลงไป
  ดูคร่าวๆเหมือนรถที่ถอยมาชนจะไม่รู้ตัวนะ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Ruksadindan

เคยจดทะเบียนแว้นที่ชนแล้วหนีรถที่ติดไฟแดงอยู่ใกล้ๆไปให้ครับ

ออฟไลน์ Chris Evn

ตาผมฝาดไปาึเปล่า กันชนท้ายของ city มันคืนรูปเกือบจะเป็นปกติหลังจากยุบตัวลงไป
  ดูคร่าวๆเหมือนรถที่ถอยมาชนจะไม่รู้ตัวนะ

กันชน คืนรูปเหมือนเดิม  ??? ??? ???

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เอาแบบโลกสวยๆ ถ้าไม่เห็นจริงๆอาจจะไม่รู้สึก
พวกรถใหญ่มันเป็นแบบนี้จริงๆเวลาชนหรือแค่แต๊ะๆกัน

ออฟไลน์ sidlv

• Full Member

โดนแบบจับมือใครดมไม่ได้ยังทำใจง่ายกว่า โดนแบบต่อหน้าต่อตาแล้วหนีไปเลย

สดๆเมื่อเช้า แมงกะไซเบียดกระจกมองข้างหน้าโรงเรียนผไท แม่มบิดหายไปเลย แต่ยกชูมือซ้ายขอโทษ(มั๊ง)

ต้องเปิดกระจกตะโกนบอกพวกที่ตามหลังมา ให้ระวังกระจกรถตูบ้างเฮ้ย ไม่ใช่รถล่องหนเฟ้ย

ออฟไลน์ Amaranthe

แม้กันชนจะคืนรูป แต่อาจจะมีรอยถากเล็กๆ อยู่ครับ

ออฟไลน์ alpha14

นึกว่าผีหลอก กันชนสมัยนี้มันเจ๋งจริงๆคืนรูปได้ทันทีทันได แวบแรกเข้าของรถกลับมาคงยังไม่ทันสังเกตุ จะรู้ตัวอีกทีก็ตอนล้างรถ! คนขับคู่กรณีน่าจะเป็นผู้หญิงขับถอยยังไม่ชำนาญเลย ที่แย่กว่าคือไม่รู้ตัวว่าเบียดรถคันอื่น เฮ้อ! สงสัยไม่มองหลังเลย ปล.ตลาดสดแม่เหียะนี้ ถ้าคนอยู่เชียงใหม่จะรู้เลยว่ามันวุ่นวายเพียงใด ยิ่งเวลาเลิกงาน ผมนี่ไม่กล้าแวะตลาดนี้เลย กลัวแม่บ้านมือใหม่ทั้งหลายทั่นขับรถมาช็อปปิ้งแบบนี้แหละ

ออฟไลน์ SM.

ตลาดตรงนี้น่าเบื่อมาก รถจอดเยอะ แล้วชอบจอดปิดท้ายกัน คันจะออกก็ออกยาก รถข้างนอกก็เยอะ พาลติดกันไปหมด