ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามท่านที่เคยไปเดินเล่น Super Autobac Tokyo bay ครับ  (อ่าน 2348 ครั้ง)

ออฟไลน์ Turin

• Hero Member
ไม่ทราบว่ามีใครเคยไปเดินเล่นที่ Super Autobac บ้างไหมครับ อยากทราบว่ามีผ้าเบรคยี่ห้อ EBC ขายไหมครับ ถ้าไม่มีจะได้ไม่ต้องเสียเวลาแวะไป

ขอบคุณครับ

* ราคาในตปท EBC ถูกมากกก
** เนื่องจากมันไม่ใช่ยี่ห้อญี่ปุ่น เลยไม่แน่ใจเท่าไหร่ว่าจะมี ... ดูในเวปก็อ่านอะไรไม่รู้เรื่องสักอย่าง

ออฟไลน์ mirthhahaha

• Sr. Member
Re: สอบถามท่านที่เคยไปเดินเล่น Super Autobac Tokyo bay ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2017, 18:27:30 »
ตามด้วยครับ อยากรู้ว่าที่ร้านเขาขายต่างจาก Auto Bacs ในไทยยังไง

ออฟไลน์ palmman34

• Newbie
  • *
Re: สอบถามท่านที่เคยไปเดินเล่น Super Autobac Tokyo bay ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2017, 13:13:41 »
เพิ่งไปมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว มีครับผม แต่รุ่นไม่เยอะ นะครับ นอกนั้นก็จะมีEndless บ้าง Dixcel บ้าง  ครับ แต่ของแต่งpreformance ไม่ค่อยเยอะจริงๆครับ ส่วนมากมีแต่พวกไฟ กับของแต่งจุกจิกเยอะมาก ครับ

ออฟไลน์ Turin

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2017, 21:45:20 »
ขอบคุณครับ คงดูจังหวะอีกทีว่าจะมีเวลาแวะไปไหม