ผู้เขียน หัวข้อ: Mitsubishi Grand Lancer จะมีโอกาสมาขายในไทยบ้างไหมครับ?  (อ่าน 2847 ครั้ง)

ออฟไลน์ Narong Lith

• Full Member
คิดว่า Mitsubishi Thailand จะใจกล้าเอาเข้ามาขายไหมครับ?
โดยส่วนตัว ผมว่าตัวรถไม่ได้เลวร้ายอะไร อาจจะมีอะไรดีๆเพิ่มมาให้ด้วยซ้ำ
แต่การตลาดคงต้องทำงานหนักเพื่อสื่อสารให้คนเห็นจุดเด่น เพื่อแย่งยอดมาจาก Top 3
... แอบเชียร์ Grand Lancer อยู่น่ะครับ

ออฟไลน์ mamaman

• Hero Member
Re: Mitsubishi Grand Lancer จะมีโอกาสมาขายในไทยบ้างไหมครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 11:45:33 »

คหสต ไม่มี ทาง Grand คือ ตลาด เฉพาะ ที่ ไต้หวัน นิครับ
ก่อนหน้า  Grand  ก็มี รุ่น ประหลาดอีกหลาย รุ่น

ปชก ไตหวันเยอะเอาเรื่อง
เห็น เชียงกง รถ ไต้หวัน ฮ่องกงเยอะมาก

ออฟไลน์ alpha14

Re: Mitsubishi Grand Lancer จะมีโอกาสมาขายในไทยบ้างไหมครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 13:35:21 »
ส่วนตัวผมคิดว่าไม่มาหรอกครับ รุ่นเดิมยังขายไม่ค่อยได้เลย คงสู้เจ้าตลาดไม่ได้ แม้กระทั่งมาสด้า3ยังดูดีกว่า

ออฟไลน์ kira&friend

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 15:06:28 »
ผมกลับมองว่าไม่แน่นะครับ

ขนาดเจ้าเดลิก้าอยู่ๆก็เข้ามาขายเฉยเลย5555
สวัสดีครับ ผมเป็นผู้ชาย นะครับ ขับรถเป็น มีใบขับขี่แล้ว ก็ประมาณนี้แหละครับ ไม่รู้จะบอกอะไรมากกว่านี้ดี

ออฟไลน์ lexus

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 15:37:40 »
เอาเข้ามาราคารวมภาษีโดดแน่ๆ และแทบจะไม่มีทางเป็นไปได้เลยที่จะตั้งไลน์ประกอบใหม่

ออฟไลน์ boyyyy

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 15:48:18 »
คุณจิมมี่ตอบไว้แล้วครับว่า ไม่มาแน่นอนครับ

ออฟไลน์ recycleman

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 16:58:18 »
เอาตามตรงผมว่าภายนอกตัวหน้าฉลามยังสวยโดนใจกว่าตัวนี้ซะอีก

ตัวนี้คือเอาดีไซน์ปาฯมาสวมทับเฉยๆแบบไม่มีความลงตัวอะไรเลย

ตัวนี้ดีตรงที่ภายในครบจัดเต็มกว่ามาก นอกนั้นผมก็ยังไม่เห็นจะมีจุดไหนที่จะเรียกแขกได้ดีจนน่าเอามาขายเลย

ไหนจะต้องมาปัดฝุ่นตลาดกันใหม่อีก เป็นไลน์ผลิตใหม่อีก

กับตลาด c seg ที่ตอนนี้ขายแข่งกันอยู่2ยี่ห้อได้ ดูยังไม่ไงก็ไม่น่าจะคุ้มเสี่ยงครับ

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 18:07:29 »
ไม่มาหรอกครับ

ออฟไลน์ ps000000

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2017, 07:08:03 »
แค่ที่มีอยู่ก็โหดเลือดสาดแล้วครับ Altis Civic MZ3