ผู้เขียน หัวข้อ: MG GV จะไม่มาแล้วเหรอครับ อุตส่าห์เริ่มทำการตลาดแล้ว .... ว่าจะซื้อซะหน่อย  (อ่าน 4314 ครั้ง)

ออฟไลน์ earthquake

• Newbie
  • *
เห็นบอกติดประเด็นภาษี ถ้ารถ 11 ที่นั่งมันไม่มีปัญหาเรื่องแหล่งผลิตไม่ใช่เหรอ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
เลี่ยงได้ก็เลี่ยงเถอะครับ อย่าซื้อเลย

ออฟไลน์ 0%

เด๋วก็มานะผมว่า ระดับ cp ละ

มาขายจริงขายดีแน่ คนรอใช้เยอะ

ออฟไลน์ Arm

น่าจะมานะครับระดับเจ้าสัวละ ผมว่าน่าจะใช้กำลังภายในต่อลองกะรัฐกันอยู่  :D
88' Accord CA 2.0 EX A/T
88' Accord CA 2.0 LX M/T
09' Corolla Altis 2.0 V Navi
15' Commuter 3.0 A/T
18' Pajero Sport 2.4 GT-Premium Limited Edition

ออฟไลน์ kiwiwi

ถ้ามาในรูปแบบ 7 ที่ั่นั่งในราคา innova
H1 มีเคืองแน่ๆ

ออฟไลน์ Micjty

• Sr. Member
จะเร็วจะช้ายังไงผมก็เชื่อว่ามาแน่นอนครับ
ตามเม้นบนบอกครับ น่าจะอยู่ระหว่างขั้นตอนการใช้กำลังภายในครับ 55555

ออฟไลน์ ps000000

H1 คงกำลังลุ้นอยู่ว่าจะมาไม้ไหน

ออฟไลน์ SM.

คงต้องไปปรับแผนกันใหม่ เพราะมีข่าวรถตู้วินบ่อยๆ

MG อาจจะปรับการทำตลาดให้เป็นแนว H1 มากขึ้น ไม่ได้มาชนกับ Commuter

ออฟไลน์ H3T

11 ที่นั่งจะมาก็มาได้ครับ แต่กำลังเคลียร์รุ่น 7 ที่นั่งอยู่

ออฟไลน์ earthquake

• Newbie
  • *
คงต้องไปปรับแผนกันใหม่ เพราะมีข่าวรถตู้วินบ่อยๆ

MG อาจจะปรับการทำตลาดให้เป็นแนว H1 มากขึ้น ไม่ได้มาชนกับ Commuter

เข้าใจว่าตำแหน่งการตลาดมันไม่ได้มาชนกับ Commuter ตั้งแต่แรกแล้วนะครับ

11 ที่นั่งจะมาก็มาได้ครับ แต่กำลังเคลียร์รุ่น 7 ที่นั่งอยู่

เหมือนใกล้เกลือกินด่างเลยครับ ยอดขาย H1 11ที่นั่ง เยอะกว่า 7ที่นั้งตั้งเยอะ