ผู้เขียน หัวข้อ: รถรุ่นที่ยอดจองแย่กว่าคู่แข่ง เราควรรอหลังงานไหม  (อ่าน 2545 ครั้ง)

ออฟไลน์ FlyMe

• Full Member
เล็ง coupe 2 ประตูไว้ คาดว่า bmw น่าจะสู้ mercedes C/E coupe + audi TT/A5 ไม่ได้
ถ้าไม่รีบใช้รถ ควรรอหลังงานสักพัก เผื่อ bmw จะปรับราคาหรือข้อเสนอ มาสู้คู่แข่งไหม

ออฟไลน์ OXYGEN2

• Hero Member
    • เครื่องปั่น
BMW นำเข้าส่วนใหญ่ส่วลดจะไม่มากครับ ประมาณว่าเมื่อก่อนแพงกว่านี้ยังซื้อกัน
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ Jacob

หมดมอเตอร์โชว์โปรอาจแย่ลง

ออฟไลน์ SM.

ถามมาได้น่าสนใจมากครับ ถ้ารถตลาด ก็ไม่แน่ครับ แต่รถที่ จขกท สนใจ ผมว่าไปถามวันสุดท้ายดีกว่าครับ เผื่อมีอะไรดีๆๆ แต่ก็อย่าหวังมาก เพราะรถนำเข้า ส่วนลดไม่เยอะ