ผู้เขียน หัวข้อ: ++ข่าว MG GV รถตู้ 11 ที่นั่ง ที่จะเปิดตัวช่วงนี้ ทำไมยังไม่มีรายละเอียดเลยครับ  (อ่าน 5765 ครั้ง)

ออฟไลน์ waisana

• Newbie
  • *
ทั้งๆที่ใกล้งาน Motor Show แล้วครับ  ผิดกับ CR-V ข่าวมาทีหลัง  แต่เปิดตัวครึกโครม
็H1 จะได้มีคู่แข่งตรงๆสักทีครับ

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

• Hero Member
เลื่อนไม่มีกำหนดเนื่องจากทำราคาไม่ได้ครับ ติดภาษี

ออฟไลน์ ps000000

ออฟไลน์ TNP

• Sr. Member
เลื่อนไม่มีกำหนดเนื่องจากทำราคาไม่ได้ครับ ติดภาษี

ก็ไม่รู้จักดูคู่แข่ง...

ที่ Hyundai H-1 7 ที่นั่ง ต้องเป็นคันที่ประกอบจากอินโด ไม่ใช่มาจากเกาหลีใต้

ก็เพราะเหตุนี้แหละ

ออฟไลน์ dht_tubes

อาจจะอยู่ในช่วงวัดกำลังภายในก็เป็นได้

คงต้องรอลุ้นกันไปก่อนครับ

ออฟไลน์ waisana

• Newbie
  • *

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ sabuy

• Jr. Member
  • **

เสียดายจัง ผมรอดูอยู่เลย
ตอนแรก ก็ได้ข่าวช่วงเดือนนี้
เห็นมีจัดกิจกรรม happyMPV ไปแล้ว แต่เงียบๆไป

ออฟไลน์ llUUTop

• Newbie
  • *
อ้าวนี้ให้ผมรอเก๋อหรอเนี้ย ว่าแล้วทำไมเงียบแบบแปลกๆ
It's Me

ออฟไลน์ O_o"

ออฟไลน์ SM.

ผมว่า MG ไปสะดุด หลังจากเรื่องเศร้ารถตู้วิน เข้าไป

ไม่งั้นน่าจะได้เห็นรถตู้วิน ยี่ห้อ MG บ้าง

งานนี้คงต้องเปลี่ยนเป้าไปที่ H1 แทน

ออฟไลน์ zgmx9900

• Full Member
ผมว่า MG ไปสะดุด หลังจากเรื่องเศร้ารถตู้วิน เข้าไป

ไม่งั้นน่าจะได้เห็นรถตู้วิน ยี่ห้อ MG บ้าง

งานนี้คงต้องเปลี่ยนเป้าไปที่ H1 แทน

ใช่ครับ ช่วงนี้รถตู้ที่จดทะเบียนใหม่ถูกตรวจสอบเยอะมาก

ออฟไลน์ V221

ผมว่าHyundai H1ก็ใช้ดีนะครับ เครื่องแรง ช่วงล่างเกาะถนนใช้ได้ รูปทรงก็ยังไม่ล้าสมัย ขนาดผมขายรุ่นแรกแบบที่คุณJIMMYเคยรีวิวไว้ออกไปทั้ง2คันแล้วยังกลับมาซื้อใหม่อีก2คันเลยครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ BENZ_XERXES

• Newbie
  • *
ผมใช้ H-1 อยู่ใกล้จะเปลี่ยนรถ เบื่อH-1 ที่เข็มขัดไม่ใช่3จุดนี่แหละ ใส่ carseat ยาก
รอดู MG GV อยู่ น่าจะให้เข็มขัด3จุดทุกที่นั่ง
ไม่รู้กฎหมายใหม่ จะทำให้ H-1 ใส่เข็มขัด3จุดมาให้หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
ผมใช้ H-1 อยู่ใกล้จะเปลี่ยนรถ เบื่อH-1 ที่เข็มขัดไม่ใช่3จุดนี่แหละ ใส่ carseat ยาก
รอดู MG GV อยู่ น่าจะให้เข็มขัด3จุดทุกที่นั่ง
ไม่รู้กฎหมายใหม่ จะทำให้ H-1 ใส่เข็มขัด3จุดมาให้หรือเปล่าครับ
รถรุ่นอะไรปีอะไรหรอครับ ขับไปกี่โลละครับ แล้วมีปัญหาอะไรบ้างมั้ยครับ

ออฟไลน์ BENZ_XERXES

• Newbie
  • *
รถรุ่นอะไรปีอะไรหรอครับ ขับไปกี่โลละครับ แล้วมีปัญหาอะไรบ้างมั้ยครับ

ปี2011 ไมเนอร์เชนจ์แล้วครับ วิ่งไป 11x,xxx
ไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ กิเลสล้วนๆอยากได้ใหม่
ตอนนี้ไปจบที่ Alphard ครับ

ถ้าสนใจหลังไมค์มาถามได้ครับ ขายพร้อมทะเบียนสวย 888