ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็น Camry hybrid vs fortuner  (อ่าน 10951 ครั้ง)

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
Re: ขอความคิดเห็น Camry hybrid vs fortuner
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2017, 03:14:27 »
ถ้าไม่ติดเรื่องสัมภาระ แคมรี่ไปเถอะตอบโจทย์กว้างสุดครับ ทั้งอัตราเร่ง นั่งหลังสบาย ช่วงล่างดีระดับนึง ไม่ปวดตูด ไม่โยนเวียนหัว
FTN ทั้งโยน ทั้งเวียนหัว อัตราเร่งเผลอๆจะแย่กว่าBK 2.0 ช่วงล่างไม่ดีเท่าไหร่ ดีที่ทนถึก ลุยน้ำ ไม่กลัวถนนแย่ แต่จะยอมแลกไหมละผมว่าไม่คุ้ม

ส่วนแอคคอร์ด นั่งหลังผมว่าไม่สบายเท่าแคมรี่อ่ะ เก็บเสียงก็แย่กว่า
CX-5 เบาะหลังนั่งไม่สบาย ผมนั่งแล้วดีกว่าFTNนิดนึง เวียนหัวนิดๆด้วย
CRV ยังไม่เคยลอง
ถ้าไม่รีบรอดูCamryใหม่ หรือ Xtrail MC