ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำครับ โปร.Mitsubishi Pajero ที่ไหนดีๆ บ้าง เน้นส่วนลด/ดอกเบี้ย ครับ  (อ่าน 4307 ครั้ง)

ออฟไลน์ gofiro

• Jr. Member
  • **
รบกวนท่านที่ทราบด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ headduke

• **
ของเจ้าใหญ่ๆในกรุงเทพน่าจะเยอะกว่าที่ตจว.นะครับ
เเนะนำ สุทร มอเตอร์คลองด่าน / มิตซูบางใหญ่ / มิตซูสุวิทวงษ์
สามศูนย์นี้เป็นศูนย์ใหญ่ ที่เสียงตอบรับดีเวลาเเก้ไขปัญหา

*ฝากระวัง ตอนนี้มีประเด็นที่กำลังเป็นเรื่องคือ ศูนย์เอารถ MY ปีเก่ามาให้ทั้งที่ลูกค้าจองของ MY ใหม่ไป เเล้วราคาก็เป็นของ MY ใหม่ด้วย รับรถจัดไฟเเนนซ์เเล้วเพิ่งมารู้ตอนหลัง ศูนย์เเถวๆภูกระดึง ระวังจุดนี้ด้วยครับ

ออฟไลน์ ๋Job Pongpun

• **
ที่บ้านออกกับ NKC รัตนาธิเบศ มา 3 คันแล้ว ส่วนลดพอสมควร

ออฟไลน์ peterW

• Sr. Member
ไปดูมาแล้วหลายเจ้า
สรุป nkc

• **
ขอบคุณทั้ง 3 คอมเมนท์ ครับ  ;D

ออฟไลน์ Arm

• Hero Member
ที่บ้านเคยออก NKC รัตนา แถมเยอะดีครับต่อรองเพิ่มได้อีกเซลล์ดันสุดทาง

อีกที่ก็ BNT แล้วค่อยไปต่อรองกะเซลล์เพิ่มครับ
88' Accord CA 2.0 EX A/T
88' Accord CA 2.0 LX M/T
09' Corolla Altis 2.0 V Navi
15' Commuter 3.0 A/T
18' Pajero Sport 2.4 GT-Premium Limited Edition

• **
ขอบคุณ คุณอาร์ม มากครับ