ผู้เขียน หัวข้อ: // เสาร์นี้ 26 สิงหาคม เจอกันครับ : Headlightmag Meeting 2017 //  (อ่าน 3799 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
Headlightmag Meeting 2017

หลังจากที่เราได้เปิดรับลงทะเบียนกันไปแล้ว ตั้งแต่ปลายเดือน กรกฎาคมที่ผ่านมา
สำหรับท่านที่ลงทะเบียนไว้ 110 ท่าน ถึงเวลาที่เราจะได้มาพบกันแล้วครับ

เสาร์นี้ 26 สิงหาคม 2017 ตั้งแต่เวลา 17.30น. เป็นต้นไป
ที่ โรงแรมมณเฑียร ริเวอร์ไซด์ พระราม 3
(ห้องวิมานทิพย์ ชั้น 5)

ที่จอดรถมีเพียบครับ ไม่ต้องห่วง รองรับได้หลักพันคัน มีรปภ.ดูแลให้ตลอดเวลา

GPS Location : 13.689337, 100.508188
website : https://www.montien.com/riverside/TH/map.php

พบกับบรรยากาศอบอุ่นของพวกเรา The Coup Team ทุกคน รวมทั้ง สมาชิกทุกท่าน
มาเห็นหน้าค่าตากันสักหน่อยดีกว่า จะได้รู้จักทักทายกันได้ กระชับมิตร มากขึ้น
หลังจากห่างหายกันไปตั้งแต่ ปี 2015

งดเครื่องดื่ม แอลกอฮอลล์ ทุกประเภท ไม่อนุญาตให้มีในงานเด็ดขาด!
(ซึ่งก็ได้รับความร่วมมือกันเป็นอย่างดีทุกปี และหวังว่าปีนี้ก็จะเป็นเช่นกัน)

อาหารเป็นบุฟเฟ่ต์ เช่นเคยครับ เมนู ก็คล้ายๆเดิมๆ คือเลือกรายการที่
ทุกๆคน กินได้ ไม่ว่าคุณจะเป็นคน ไม่กินหมู ไม่กินเนื้อ ไม่กินสัตว์ปีก
ก็จะมีทางเลือกให้ทุกคนทั้งหมด

ถ้าใครยังไม่เคยมา Meeting กันก่อน ไม่รู้จะมาเจอใคร มาลุยดาบหน้า เหมือนเคย
ไม่ต้องห่วงครับ เดี๋ยวก็จะได้เพื่อนกลับไปเองแหละ ;D แล้วก็ มีของรางวัลติดไม้ติดมือ
กลับบ้านไปเต็มอิ่มกันทุกท่านครับ

ที่แน่ๆ ใครอยากรู้อะไร อยากถามอะไร ทั้งพี่ J!MMY พี่ Pan หรือใครที่คาใจเรื่องไหน
อยากฟัง แฉ เรื่องอะไร ที่ไม่สามารถโพสต์ในที่สาธารณะ หรือออกอากาศได้ ก็จะได้
มาพูดคุยกันครับ

สำหรับรายชื่อของทั้ง 110 ท่าน ที่ลงทะเบียนมาครับ
***ไม่รับลงทะเบียน Walk-in เพิ่มหน้างานนะครับ***

หมายเหตุ : ช่วงเย็น - ค่ำวันนี้ จะมี SMS ไปย้ำเตือนกันอีกครั้งนึงครับ

ปล. สำหรับใครที่สนใจหนังสือ " THIS is a รถ " พี่แพนมีเอาไปจำหน่ายในงานด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2017, 09:14:07 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ BlackCat05

• Newbie
  • *
Re: // เสาร์นี้ 26 สิงหาคม เจอกันครับ : Headlightmag Meeting 2017 //
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 13:38:54 »
ปิดลงทะเบียนหรือยังครับ ถ้ายังทันผมอยากเข้าร่วมพบปะด้วยครับ :'(

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

Re: // เสาร์นี้ 26 สิงหาคม เจอกันครับ : Headlightmag Meeting 2017 //
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 14:48:31 »
จากบ้านแถว รัชดา 32 36 หลังราชภัฎจันทรเกษม

จะไป รร.มณเฑียล พระราม 3

วิ่งเส้นรัชดา อโศก พระราม 3 ถึงเลยใช่ไหมครับ

ขากลับ จุดกลับรถจะอยู่ตรงไหนครับ (วิ่งย้อนไปทางเดิม)

ห้องจัดงานติดแอร์ไหมครับ (จัดงานห้องอะไรครับ)

ออฟไลน์ HHHsung

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 15:17:24 »
จากบ้านแถว รัชดา 32 36 หลังราชภัฎจันทรเกษม

วิ่งเส้นรัชดา อโศก พระราม 3 ถึงเลยใช่ไหมครับ

ขากลับ จุดกลับรถจะอยู่ตรงไหนครับ (วิ่งย้อนไปทางเดิม)

ห้องจัดงานติดแอร์ไหมครับ (จัดงานห้องอะไรครับ)

รัชดา อโศก คลองเตย วันเสาร์ ติดเอาเรื่องครับ โดยเฉพาะปลายเดือน จะออกจากบ้าน เช็คเส้นทางรถติดจาก google map ด้วย

ถ้าเป้นผม ผมคงขับขี้นด่วนมาลงถนนพระราม 3 แล้ววิ่งขึ้นสะพานเบี่ยงขวาเข้าถนนรัชดา

แล้วข้ามแยกไฟแดงวิ้งลอยฟ้า แล้วมารอลี้ยวขวา ไฟแดงเข้าถนน พระราม 3 อีกครั้ง ขับซักพักก๋ถึง รร.

ขากลับก็มายู้เทิร์นที่แยกถถนตก วิ่งกลับทางถนนลอยฟ้า ขึ้นด่วนกลับ ครับ

ปล. ถ้ากลัวหลง จะวิ่ง ถนน พระราม 3 ทั้งเส้น ไม่ผ่านหน้าเซนทรัล ำระราม 3 ก็ได้ครับ เพราะถนนเส้นนี้ไม่ติด แต่อ้อม

ออฟไลน์ MoO Cnoe

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 15:26:53 »
ปิดลงทะเบียนหรือยังครับ ถ้ายังทันผมอยากเข้าร่วมพบปะด้วยครับ :'(

เต็มแล้วครับผม

ออฟไลน์ ToRToNGPaT

• Wongnai : ติดตามต้อง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 15:40:25 »

รัชดา อโศก คลองเตย วันเสาร์ ติดเอาเรื่องครับ โดยเฉพาะปลายเดือน จะออกจากบ้าน เช็คเส้นทางรถติดจาก google map ด้วย

ถ้าเป้นผม ผมคงขับขี้นด่วนมาลงถนนพระราม 3 แล้ววิ่งขึ้นสะพานเบี่ยงขวาเข้าถนนรัชดา

แล้วข้ามแยกไฟแดงวิ้งลอยฟ้า แล้วมารอลี้ยวขวา ไฟแดงเข้าถนน พระราม 3 อีกครั้ง ขับซักพักก๋ถึง รร.

ขากลับก็มายู้เทิร์นที่แยกถถนตก วิ่งกลับทางถนนลอยฟ้า ขึ้นด่วนกลับ ครับ

ปล. ถ้ากลัวหลง จะวิ่ง ถนน พระราม 3 ทั้งเส้น ไม่ผ่านหน้าเซนทรัล ำระราม 3 ก็ได้ครับ เพราะถนนเส้นนี้ไม่ติด แต่อ้อม

เห็นด้วยครับ ผมวิ่งเส้นนี้วันเสาร์-อาทิตย์บ่อยๆ มันจะติดตั้งแต่ เลยแยกศูนย์วัฒนธรรมยาวไปถึงแยกอโศก-สุขุมวิทเลยครับ แนะนำให้ขึ้นทางด่วนมาลงพระราม 3 แล้ววิ่งข้ามสะพานข้ามแยกไปเรื่อยๆจนถึงโรงแรม หรือลงทางด่วนสาธุประดิษฐ์ (ตรงเซ็นทรัลพระราม 3 ) แล้วตรงข้ามแยกมาจนถึงใต้สะพานพระราม9 แล้วเลี้ยวขวาครับ (ผมกะจะไปทางนี้ครับ)
My Car = My Friend

2023 Honda HR-V 1.5 e:HEV RS E-CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องหมูแดง)
2023 Honda WR-V 1.5 RS CVT Ignite Red Metallic / Black Roof (น้องถุงแดง)

Review ของกินอร่อยๆ เรียนเชิญที่ Wongnai : ติดตามต้อง

ออฟไลน์ jumpon77

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 22:06:06 »

พีจีมาเส้นรัชดายาวเลยครับหรีอขึ่นทางด่วนลงด่านถนนจันทร์ครับตรงมา600เมตรเจอแยกเจริญราชมาทางขวาเจอโรงแรมเลยอะ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ MC Stradale

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2017, 23:28:31 »
ปีนี้มีหน้าที่ต้องดูแลสมาชิกที่เพิ่มมาในครอบครัวอีกหนึ่งชีวิตครับ เลยไม่ได้ไป เสียดายอยู่ไม่น้อย ยังไงก็ขอให้สนุกครับทุกๆท่าน