ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆที่ใช้รถอายุเกิน10ปี ทำประกันแบบไหนกันครับ หรือไม่ทำเลยครับ ???  (อ่าน 11539 ครั้ง)

ออฟไลน์ paeybu

• Sr. Member

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ชั้นหนึ่งมายาวๆโดยไม่เคยเคลมครับ อุ่นใจ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Nutty eiei

• Full Member
ที่บ้านต่อ 2 ครับ ที่บ้านต่อ 1 มาเรื่อยๆสุดๆได้แค่10ปี ครับ พอดีเคลมไปซัก 3-4 รอบครับ ประวัติไม่ค่อยดีมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2017, 16:23:40 โดย Nutty eiei »

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
ที่บ้านต่อ 2 ครับ ที่บ้านต่อ 1 มาเรื่อยๆสุดๆได้แค่10ปี ครับ พอดีเคลมไปซัก 3-4 รอบครับ ประวัติไม่ค่อยดีมากครับ

10 ปีเคลมไป 3-4 รอบผมว่าไม่เยอะนะครับ ให้ผมเดาประกันวิริยะใช่มั้ยเจ้านี้มักให้ไม่เกิน 10 ปีถึงจะต่อกับเค้าตลอดก็เถอะ แต่เจ้าอื่นถ้าต่อกับเค้าตลอดให้ต่อได้เรื่อยๆไม่มีหมดอายุ

ออฟไลน์ HappyCar

รถผมจะ 11 ปี ทำประกันชั้น 1 ทุกครั้งครับ

เน้นขับแล้วสบายใจไว้ก่อน

ออฟไลน์ Shiro

คันเก่า 13 ปีก็ทำชั้น 1 ครับ ทางประกันบอกว่าหลังจาก 10 ปีแล้วห้ามขาด ถ้าต่อขาดจะไม่สามารถทำ
ขั้น 1 ได้