ผู้เขียน หัวข้อ: พี่จิมมี่ครับ full review ของ นิวซิตี้ตัวล่าสุดไม่มีหรอครับ  (อ่าน 4897 ครั้ง)

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
พอดีพ่อกับแม่กำลังเล็งๆซิตี้กับแจสอยุ่ เลยอยากหารีวิวให้เค้าอ่านอะครับ เห็นรีวิวของแจสแล้ว ไม่ทราบของซิตี้ตัวใหม่มีหรือเปล่าครับ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ซิตี้ตัวปัจจุบันมีครับ แต่เนื่องจากติดกฎข้อบังคับครับ จึงไม่สามารถเอามาลงได้

ลองใช้บริการอากู๋ เซิร์จคำว่า "รีวิวซิตี้ + j!mmy" ดูครับ

alzeto

• บุคคลทั่วไป
มันไปอยูเว็บ อื่นสิคะ ลองเสริช ดูค่ะ  เหอะๆ ใจจริง ตาจจิมมี่ อยากจะเอามาที่เว็บนี้ใจจะขาดค่ะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะ เด๊่ยวรอตอนไมเนอร์ ค่อย มาที่นี่อีกทีค่ะ

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ Satanic za'

นั่นสิ ผมก็ว่าคุ้นๆอยุ่แต่หาไม่เจอ

จำได้ว่ารู้จักพี่จิมมี่จากซิตี้นี่แหละ

ขอบคุณพี่ๆมากครับ

ออฟไลน์ yod artstu

มีครับ ลองหาคำว่า "ผ ม ซื้ อ คั น นี้ ล ะ !" ดูละกัน

จริงๆ ผมก็อยากให้มาอยู่นี่เหมือนกันคร๊าบ เวลาเปิดอ่าน จะได้รู้สึกสบายใจ  :)
รีวิวเจ๋งๆ ของคุณจิมมี่เพียบเลย  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2010, 00:21:43 โดย yod artstu »
: )

ออฟไลน์ Fly to dream

รู้สึกว่าพี่เค้าใช้รถตนเองรีวิวเลยนะเนี่ย
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
ก็รถพี่จิมมี่รีวิวเองเลยนิครับ.. ;D ;D ;D
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Sr. Member
    • Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
อยู่ในเว็บอื่น ทำตามคำแนะนำของสมาชิกท่านอื่นเลยครับ

รีวิวนี้ผมชอบอ่านมากเลยล่ะ ละเอียดยิบ ใช้รถพี่จิมมี่ทดสอบด้วยครับ

ออฟไลน์ tintin.an

• Newbie
  • *
ยืนยันอีกเสียงครับว่ารีวิวนั้นดีจริงๆครับ ผมซื้อ city เจ้าไวน์แดงของ ผมก็เพราะตัดสินใจจากการอ่านรีวิวของคุณจิมมี่ฉบับนั้นแหระครับ เลือกสี และรุ่นเดียวกับของคุณจิมมี่เค้าเลยอะ อิๆ