ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำอู่ซ่อมสีรถใน กทม. ให้ผมทีครับ ประกันไทยวิวัฒน์  (อ่าน 6783 ครั้ง)

ออฟไลน์ karn5811

• Sr. Member
พอดีรถโดนชนครับ แล้วคู่กรณีเป็นไทยวิวัฒน์ รถผมไม่มีประกัน
เลยต้องซ่อมอู่ในเครือไทยวิวัฒน์ อยากทราบอู่ที่ไว้ใจได้และซ่อมค่อนข้างโอเค ตรงเวลาหน่อยครับ
โซนในเมือง วิภาวดี พญาไท ได้หมดเลยนะครับ

ออฟไลน์ kez

• Hero Member

ถามบริษัทประกัน  หาอู่ใกล้บ้าน  จะได้ตามได้ง่าย

งานซ่อมมันพอกันหมดแหละ

ออฟไลน์ karn5811

• Sr. Member

ถามบริษัทประกัน  หาอู่ใกล้บ้าน  จะได้ตามได้ง่าย

ตอนนี้กลัวแค่อู่ที่ชอบดองงานอ่ะครับเลยอยากทราบรีวิว

ออฟไลน์ seeker

• Hero Member

ตอนนี้กลัวแค่อู่ที่ชอบดองงานอ่ะครับเลยอยากทราบรีวิว

ผมว่าโทรไปถามชื่ออู่จากประกันก่อนดีกว่าครับ ปล้วค่อยมาถามถึงรีวิวในห้องนี้
ส่วนอยากเร็วคุยกับอู่ เสร็จภายในกี่วันจ่ายพิเศษให้ เร็วแน่นอนครับ