ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวเรื่อง focus เขียนผิดครับพี่จิม  (อ่าน 4165 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bluedoft

• Hero Member
ข่าวเรื่อง focus เขียนผิดครับพี่จิม
« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 13:57:55 »
ที่นั่งฝั่งด้านคนขับก็ปรับด้วยสวิชต์ไฟฟ้าด้วยเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: ข่าวเรื่อง focus เขียนผิดครับพี่จิม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 16:00:02 »
ถ้าจะผิด ก็ต้องโทษทาง ฟอร์ดละครับ

อย่าว่าแต่อื่นใดเลย ขนาด press Release ของเขายังเขียนผิดเลย

คุณน้องดุจเดือน ของเรา เขียนหน้าตาเฉยว่า โฟกัสใหม่ มีเครื่องยนต์ 1.8 และ 1.4 ลิตร....

นักข่าว ฮากันทั้งงาน "เธอ เอาข่าว ฟิเอสต้า ที่ร่อนไปแล้ว มา re write แ ล้ว copy & paste เลยใช่ไหม บอกมาซะดีๆ!!"

ออฟไลน์ apinui

Re: ข่าวเรื่อง focus เขียนผิดครับพี่จิม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 16:55:40 »
อันนี้มันตัว Minorchange ที่พึ่งออกนิครับ  JIMMY เค้าทำรีวิวไว้นานแล้ว รุ่นนั้น เบาะไฟฟ้ามันไม่มีอยู่แล้วนิครับ (พึ่งจะมีรุ่นนี้)

อ้างอิงจาก

http://www.manager.co.th/Motoring/ViewNews.aspx?NewsID=9530000148310

ออฟไลน์ Bluedoft

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 17:44:21 »
ไม่ได้อยากจะโทษใคร อยากให้แก้ไขเฉยๆ  ;D

อันนี้มันตัว Minorchange ที่พึ่งออกนิครับ  JIMMY เค้าทำรีวิวไว้นานแล้ว รุ่นนั้น เบาะไฟฟ้ามันไม่มีอยู่แล้วนิครับ (พึ่งจะมีรุ่นนี้)

อ้างอิงจาก

http://www.manager.co.th/Motoring/ViewNews.aspx?NewsID=9530000148310
ก็หมายถึงข่าวminor changeในหน้าแรกไงครับ ><"

เห็นเขียนว่า "เบาะนั่งที่ปรับด้วยสวิชต์ไฟฟ้า เฉพาะฝั่งผู้ขับขี่ "  ที่จริงมีทั้งคู่นะ

Chariot

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 19:05:30 »
ถ้าจะผิด ก็ต้องโทษทาง ฟอร์ดละครับ

อย่าว่าแต่อื่นใดเลย ขนาด press Release ของเขายังเขียนผิดเลย

คุณน้องดุจเดือน ของเรา เขียนหน้าตาเฉยว่า โฟกัสใหม่ มีเครื่องยนต์ 1.8 และ 1.4 ลิตร....

นักข่าว ฮากันทั้งงาน "เธอ เอาข่าว ฟิเอสต้า ที่ร่อนไปแล้ว มา re write แ ล้ว copy & paste เลยใช่ไหม บอกมาซะดีๆ!!"

ตอนแรกที่อ่านเจอ ถึงกับต้องไปเปิดโบรชัวร์ดูกันเลยทีเดียว นึกว่ามีจริงๆ 555+

ออฟไลน์ The Coup Channel

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 22:13:11 »
ที่สำคัญ กันชนหน้า เปลี่ยนเป็นเหมือนโฟกัสในจีนแล้ว

แต่ล้อ y-design นี่มันอะไร?? ให้เป็นอุปกรณ์มาตรฐานหรอ????

แค้นมากๆ ทำไมไม่ใส่ไฟหน้ากับปัดน้ำฝนอัตโนมัติตั้งแต่ต้นปีๆๆๆๆๆ

ฮ่วย!