ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องฟิมล์ Blaupunkt  (อ่าน 1426 ครั้ง)

ออฟไลน์ MrVin

• Newbie
  • *
สอบถามเรื่องฟิมล์ Blaupunkt
« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2023, 17:33:03 »
อยากรบกวนเพื่อนๆ ท่านใดที่ติดฟิมล์กันแดดของ Blaupunkt ตัว A10BK [80%] รบกวนถ่ายรูปใน และนอกรถให้นะครับ อยากเห็นว่าข้างในข้างนอก จะเห็นมึดสว่างแค่ไหนนะครับ กำลังติดสินใจอยู่นะครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Sit: )

• Hero Member
Re: สอบถามเรื่องฟิมล์ Blaupunkt
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2023, 21:34:54 »
ระหว่างรอ สมช.มาแชร์ภาพ
ลองขอรูปจากร้านตัวแทนด้วยสิครับ
ร้านมักจะมีถ่ายไว้นะครับ

ออฟไลน์ MrVin

• Newbie
  • *
Re: สอบถามเรื่องฟิมล์ Blaupunkt
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2023, 22:30:12 »
ระหว่างรอ สมช.มาแชร์ภาพ
ลองขอรูปจากร้านตัวแทนด้วยสิครับ
ร้านมักจะมีถ่ายไว้นะครับ

ได้ดูละครับ แต่รูปส่วนใหญ่ จะเป็นรูปที่พึงติดเสร็จใหม่ๆเลยนะครับ รูปมันดูเข้มกว่าปกตินะครับ อยากได้ที่เป็นของเพื่อนสมาชิกที่ติดมาสักพักแล้วนะครับ อยากรู้ความจางของฟิมล์ด้วยนะครับว่า ไปไวแค่ไหน

ออฟไลน์ TunGzl

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2023, 08:09:47 »
ผมคิดว่ารูปภาพของกล้องโทรศัพท์แต่ละตัวจะถูก AI ปรับแต่งมาเรียบร้อยแล้ว

ทำให้ภาพที่ได้อาจจะค่าสภาพแวดล้อมที่เหมือนจริงครับ

อาจจะต้องหาดูรถที่ติดฟิล์มนั้นจริง ๆ เพื่อพิจารณาดีกว่าครับ