ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวเกี่ยวกับ ฮุนได ไอโอนิค 5 บ้างไหมครับ  (อ่าน 1586 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nott

• Jr. Member
  • **
พอดีไปจอง IONIQ 5 ไว้ตั้งแต่เดือน 5 ครับ แต่เซลล์เงียบมาก ไม่มีข้อมูลเลยว่าจะเข้ามาหรือไม่ เมื่อไร และราคาเท่าไรครับ ท่านใดพอจะมีข้อมูลบ้างไหมครับ ว่า เป็นอย่างไรบ้าง ขอบคุณครับ(โดนพี่จิม ป้ายยามาสองปีละครับ)

ออฟไลน์ Left lane driver

• Sr. Member
Re: มีข่าวเกี่ยวกับ ฮุนได ไอโอนิค 5 บ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 05, 2023, 22:36:50 »
เห็นพี่จิมบอกว่าไม่ทันปีนี้ครับ
เลื่อนไปปีหน้าแล้ว