ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำปรึกษาครับพี่จิมมี่ พี่แพน และทุกๆท่านครับ (เรื่องใบจองรถ)  (อ่าน 2117 ครั้ง)

ออฟไลน์ kritphakhin

• Hero Member
 คือผมได้จองรถคันหนึ่งไป แต่แล้วเกิดอยากเปลี่ยนใจอยากจะไปดูคันอื่นอ่าคับ

แล้วผมจะถอนใบจองได้อย่างไรดีครับ โดยที่ได้เงินคืนเต็มจำนวนครับ ผมควรจะให้เหตุผมอย่างไรดีครับกับทางศูนย์ที่ผมได้จองไปครับ

หรือว่าผมควรที่จะทำอย่างไรดีครับ ช่วยชี้แนะผมด้วยนะครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2010, 21:37:05 โดย kritphakhin »

attasitu

• บุคคลทั่วไป
อันนี้ต้องหลังไมค์นะครับ วิธีนึงคือถ้า finance ไม่ผ่านเค้าต้องคืนเงินจองเรา

ออฟไลน์ kritphakhin

• Hero Member
อันนี้ต้องหลังไมค์นะครับ วิธีนึงคือถ้า finance ไม่ผ่านเค้าต้องคืนเงินจองเรา

ขอหลังไมค์ที่ว่า ทางPM ด้วยนะครับ

ขอบคุณที่ชี้แนะครับ

T1k

• บุคคลทั่วไป
ผมเคยจองAltis E CNG ไว้ กำลังจะรับรถ อยู่ไปเห็นกระโปรงหลัง(แคบสุดๆ)
ทีแรกประกาศขายไม่มีใครติดต่อมา(ขนาดรอนาน)มีแต่แย๊บไปแย๊บมา
เลยโทรขอใบจองคืน
โชคดีที่มีคิวเพียบ ได้ยังคืนครับ
 (จองใช้บัตร คืนเป็นเงินสด)