ผู้เขียน หัวข้อ: ++อ่านiMIEVเสร็จมาดูคลิป VOLVO S60 กันต่อเลยดีกว่า++  (อ่าน 4575 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
เรียนทุกท่าน

เชิญทัศนาตามอัธยาศัย

และคิวต่อจากนี้

ใครที่รอ Fiesta 1.4 ไม่ว่าจะระบบส่งกำลังแบบใด เตรียม refresh กันไว้ ภายในช่วง 10 วันนับจากวันนี้

- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

Re: ++อ่านiMIEVเสร็จมาดูคลิป VOLVO S60 กันต่อเลยดีกว่า++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 10:15:38 »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-
Re: ++อ่านiMIEVเสร็จมาดูคลิป VOLVO S60 กันต่อเลยดีกว่า++
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 10:25:31 »
ขอบคุณ

อ่านเพลิน ดูเพลิน

เยี่ยม!!
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

preme123

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 10:35:58 »
จริงๆครับ 0 lexus ยิ่งก่วาปูพรมแดงอีกครับ

ตอนนั่นเอา lexus rx300 เข้าไปเปลี่ยนผ้าเบรก ให้ buddler มาเอารถที่บ้าน มาสายไป 30นาที จากที่นัดไว้....เอารถเข้าไปเปลี่ยน บอกว่าเสร็จภายในวันเดียว

ไปๆมาๆไปจอดทิ้งไว้ยังไม่ได้ทำ ซะงั้น ครับ และผมต้องรีบใช้รถด้วย จึงโทรไปด่าซะเลย ทำไม่เสร็จก็ไม่มีโทรบอก

ทาง lexus จึงทำให้เสร็จเช้าวันรุ่งขึ้นพร้อมกับเอาดอกไม้และกระเช้าผลไม้และ usb drive และจดหมายขอโทษพร้อมกับรถมาส่งที่บ้านเลยครับ

ประทับใจดีนะ  ;D

อิอิ ยืนยันครับ lexus สุดยอด!  ;D

ออฟไลน์ prai

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 21:29:38 »
จริงๆครับ 0 lexus ยิ่งก่วาปูพรมแดงอีกครับ

ตอนนั่นเอา lexus rx300 เข้าไปเปลี่ยนผ้าเบรก ให้ buddler มาเอารถที่บ้าน มาสายไป 30นาที จากที่นัดไว้....เอารถเข้าไปเปลี่ยน บอกว่าเสร็จภายในวันเดียว

ไปๆมาๆไปจอดทิ้งไว้ยังไม่ได้ทำ ซะงั้น ครับ และผมต้องรีบใช้รถด้วย จึงโทรไปด่าซะเลย ทำไม่เสร็จก็ไม่มีโทรบอก

ทาง lexus จึงทำให้เสร็จเช้าวันรุ่งขึ้นพร้อมกับเอาดอกไม้และกระเช้าผลไม้และ usb drive และจดหมายขอโทษพร้อมกับรถมาส่งที่บ้านเลยครับ

อิอิ ยืนยันครับ lexus สุดยอด!  ;D
ได้อ่านอย่างนี้ แล้วรู้สึกกับเล็กซัสนะ
CT200h มีหวังได้เงินผมแน่นอน

ยังไงก็ขอบคุณสำหรับ คลิปนะครับ

ออฟไลน์ BnN

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 21:36:05 »

ได้อ่านอย่างนี้ แล้วรู้สึกกับเล็กซัสนะ
CT200h มีหวังได้เงินผมแน่นอน

ยังไงก็ขอบคุณสำหรับ คลิปนะครับ

แต่ถ้าเจอเซลล์ซ่งตีงๆก็อย่าเอาเงินไปให้เลยครับ
เพราะเพิ่งเจอเซลล์เล็กซัสมารยาทซ่งตีงๆมา ยังโมโหไม่หาย

ออฟไลน์ kritphakhin

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 21:49:20 »
THX

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 22:41:15 »
กล้วย เจอไรมา?

ออฟไลน์ Satori Wu

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 00:11:37 »
เต็มอิ่มเลยครับ เยี่ยมจริงๆ จะรอดูคลิปของ cruze นะครับ
อ่อ พี่จิมมี่ครับ เห็นพี่จิมมี่เปิดไฟฉุกเฉินตอน test ความเร็วน่ะครับ
เท่าที่ผมทราบเนี่ย มันเป็นไฟจอดฉุกเฉินนะครับ <--  --> คือให้เปิดตอนที่รถจอดเท่านั้นนะครับ
ตอนรถวิ่งนี่ไม่ควรเปิดนะครับ เพราะจะทำให้เข้าใจผิดได้ครับ และไม่ถูกกฏจราจรด้วย ถ้าผมเข้าใจผิดประการใด
ขออภัยด้วยครับ รบกวนพี่จิมมี่เช็คเรื่องนี้ด้วยครับ

ออฟไลน์ The Coup Channel

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 02:03:42 »
ยังไม่เคยเจอเซลส์เล็กซัสซ่งตีง เคยแต่เจอเซลส์เล็กซัสที่บอกว่า โอ้ยเครื่องยนต์ดีเซลหรอ อืด เหม็น เสียงดัง ควันดำจะตาย ................

สาบานได้ว่านี่พูดตอนปี 2010

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 03:55:37 »
เต็มอิ่มเลยครับ เยี่ยมจริงๆ จะรอดูคลิปของ cruze นะครับ
อ่อ พี่จิมมี่ครับ เห็นพี่จิมมี่เปิดไฟฉุกเฉินตอน test ความเร็วน่ะครับ
เท่าที่ผมทราบเนี่ย มันเป็นไฟจอดฉุกเฉินนะครับ <--  --> คือให้เปิดตอนที่รถจอดเท่านั้นนะครับ
ตอนรถวิ่งนี่ไม่ควรเปิดนะครับ เพราะจะทำให้เข้าใจผิดได้ครับ และไม่ถูกกฏจราจรด้วย ถ้าผมเข้าใจผิดประการใด
ขออภัยด้วยครับ รบกวนพี่จิมมี่เช็คเรื่องนี้ด้วยครับ

ผมเปิดเพื่อให้สัญญาณกับรถคันข้างหน้าว่า เราใช้ความเร็วสูงอยู่ หลบได้ กรุณาหลบไป หนะครับ
เพราะถ้าเรา กระพริบไฟ อย่างเดียว ก็อาจจะไม่สุภาพเท่าใดนัก

ออฟไลน์ sonnyboy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 06:15:02 »
ขอบคุณพี่จิมมี่,พี่แพนและ น้องๆทีมงาน สำหรับคลิป และข้อมูลดีๆครับ
แอบดูอย่างเดียวเป็นปี เพิ่งสมัครสมาชิก  ;D

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 03:39:39 »
ขอบคุณสำหรับคลิปครับๆๆ

น่าเอามาแฉให้ฟังหลังเข้าศูนย์จริงๆครับ ผมก็อยากรู้ว่าบริการขั้นเทพเค้าทำกันยังไง
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ