ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมข่าว Genesis coupe พวงมาลัยขวา ถึงเงียบไปแล้วครับ ?  (อ่าน 3658 ครั้ง)

Periodontal

• บุคคลทั่วไป
ขณะนี้กำลังจะขึ้นปี 2011 แล้ว ตั้งแต่ปลายปีก่อนก็เฝ้าดูข่าวที่ทาง สหราชอาณาจักร ออกข่าวมาว่ามีการล๊อบบี้ทางเกาหลีให้ทำเวอร์ชั่น RHD ด้วย (หรือผมมั่วหว่า ;D) เห็นว่าคร่าวๆ ว่าน่าจะเป็นปลายปี 2010 หรือ ต้นปี 2011 จะเริ่มเห็นคันจริง

แต่จนแล้วจนรอด รอจนเหงือกแห้ง ข่าวก็เงียบ ไม่มีวี่แววเลยครับ แม้แต่ข่าวเล็กๆ ก็ไม่มีหลุดมา

ตกลงสิ้นหวังในการรอคอยหรือยัง มีใครมีความเห็นว่าอย่างไรบ้างครับ (หรือใครมีข่าวอะไรใหม่ๆ ที่ผมตกไป ช่วยบอกให้ชื่นใจทีครับ  ;) )

YF-19

Re: ทำไมข่าว Genesis coupe พวงมาลัยขวา ถึงเงียบไปแล้วครับ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 13:57:02 »
เท่าที่คุยมาล่าสุด "มันคงจะไม่เข้ามาแล้วครับ"  และผมก็คงไม่รอแล้วล่ะ  >:(

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
Re: ทำไมข่าว Genesis coupe พวงมาลัยขวา ถึงเงียบไปแล้วครับ ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 14:02:27 »
มีของที่ลุ้นกว่ามากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 14:26:41 »
มีของที่ลุ้นกว่ามากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
อะไรกันหว่า???

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 19:29:51 »

Sonata YF หรอครับ??
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 21:10:41 »
ผมว่า Avante รึเปล่า ?  :o

Periodontal

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 21:18:40 »
เท่าที่คุยมาล่าสุด "มันคงจะไม่เข้ามาแล้วครับ"  และผมก็คงไม่รอแล้วล่ะ  >:(

นั่น  ??? ข่าวร้ายจริงๆ ไหงเป็นงี้ครับ ที่ไปได้ยินมา ว่าอย่างไรบ้าง  :'(

มันคืออะไร... จะรอลุ้นนะครับ

ออฟไลน์ Arado_kung

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 22:27:12 »
สาธุ sonata YF จงมาขอแบบ Full Option เลยนะ จะได้เอา G8 ไปเทิร์นจริงๆ  :D :D :D

ออฟไลน์ kritphakhin

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 01:13:55 »
สาธุ sonata YF จงมาขอแบบ Full Option เลยนะ จะได้เอา G8 ไปเทิร์นจริงๆ  :D :D :D

จะเอา Focus ไปเทิร์นด้วย

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 03:51:47 »

มันคืออะไรละนั่นๆๆ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Dr.Shank

• Sr. Member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 10:42:16 »
ถือว่าข่าวร้ายเลยหละครับ

แต่ถ้ามองดีๆรถรุ่นนี้ไงผมว่าก็เปิดตัว เกือบ 3ล้านหละครับ ไม่ก็3หน่อยๆ การที่จะลงมาสองล้านกลางๆได้คงเป็นไปได้ยาก
แม้จะลงมาได้ ก็จะมีตัวเลือกยี่ห้ออื่นอีก ... คงลำบากอะครับ :)
..

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 22:42:18 »
ยังไม่บอก.....

แต่บอกได้เพียงแค่ว่า คุณจะลืม เจ้า เจเนซิส คูเป้ กันไปเลย อิอิ