ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว เฟียสต้า รีวิว เฟียสต้า ใกล้ยัง  (อ่าน 3996 ครั้ง)

NgoH

• บุคคลทั่วไป
รอมาข้ามปีแล้วครับพี่จิมมี่ อดใจไม่ไหวแล้ว

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
Re: รีวิว เฟียสต้า รีวิว เฟียสต้า ใกล้ยัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 20:20:32 »
ใจเย็นคร้าบพี่ รีวิวมันเยอะครับช่วงนี้อีกอย่างรอดูรีวิวสองตัวนี้ไปก่อนคร้าบบบบ คือ ปาเจโร่ สปอร์ต กับ อัลติสทุกรุ่น ส่วนตัวนี้ผมว่านะเดาเลย เดือนกุมภาพันธ์ งานพี่เขาหนักครับ วันนี้นั่งอยู่ในห้องนอน ทำรีวิวให้เรา อ่าน เนี่ยผมยังอยากจะเลี้ยงขอบคุณพี่จิมมี่เค้าเลยครับ ที่ทำรีวิวให้อ่าน มา1 ปีเต็มๆ สำหรับเวปนี้ แล้วอีกอย่างผมเคยเร่งเร้าเค้าแบบนี้แหละ  แล้วเป็นไง เขาก็รู้สึกแย่สิครับ
มาเมื่อไหร่ก็เมื่อนั้นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2011, 20:22:13 โดย TAN f10 »

ออฟไลน์ devilwingzx

• Sr. Member
Re: รีวิว เฟียสต้า รีวิว เฟียสต้า ใกล้ยัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 20:35:04 »
เมื่อพี่จิมมี่ทำเสร็จครับอิอิ. ล้อเล่นครับ(แต่ก็จริงนะ)
ตามคิวเลยครับ เราได้อ่านกันแน่ๆอย่างน้อยเดือนละ 2 รีวิวครับ ก็ส่งกำลังใจให้พี่เค้าครับ บางทีจะเสร็จไวขึ้น

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 21:14:35 »
ยังครับ ฟิเอสต้า รอก่อน

ตอนนี้ ยังอยู่ร้านกาแฟ

และยังไม่ได้กินข้าวเย็น รีวิวเพิ่งเสร็จ

ออฟไลน์ MoLee

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 22:27:48 »

และยังไม่ได้กินข้าวเย็น รีวิวเพิ่งเสร็จ
ตอนแรกนึกว่าอาชีพแบบพี่จิมมี จะสบายสะอีก คิดไปคิดมา คงเหนื่อยน่าดูเลย

แต่พี่จิมมีก็มีความสุขกับงานที่ทำใช่มั้ยครับ?  :)

ออฟไลน์ patzahut

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 16, 2011, 13:32:31 »
เมื่อไหร่เมื่อนั้นครับ รออ่านเสมอ :D

ออฟไลน์ Kamo

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 18, 2011, 12:13:04 »

เป็น กลจ. ให้ค่ะ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ

มาเมื่อไหร่ก็ได้ค่ะจะรอ ป่าวกดดันน้า แต่เค้ารอจริงๆ 55

ออฟไลน์ nu2006HD

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 18, 2011, 18:05:24 »
ขอเอาใจช่วยคุณจิมมี่ครับ

ค่อยๆทำไปน่ะครับ ผมรู้ช่วงนี้งานเข้าตรึม!....