ผู้เขียน หัวข้อ: หลุด new honda cr-v modelchange ... วาดๆ  (อ่าน 4743 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ninezti

• Hero Member
  • Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
หลุด new honda cr-v modelchange ... วาดๆ
« เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 18:38:52 »
 ขอลองวาดหนอ่ยครับ

new honda crv เน้นดุขึ้นครับ ครับ

ภายใน แบบทันสมัย มาตรวัดิจดตอลแบบ สตาทจะขึ้นมา ๆ  ดูยากไหมเนี่ย 555

ไฟหน้า ตัดหมอกมี daylight แบบ new civic คับ มีแถว 3แล้ว 555  ความสุง ปรับระดับได้ ตามแบบขับขี่ แบบ new grand cherokee  ไฟท้ายแบบ volvo เส้นๆ

วาดอาจจะเน่าหน่อยนะครับ ล้อแบบลืมยาง 555

ติชมได้นะคับ

ขอบคุรครับ

ออฟไลน์ SP

Re: หลุด new honda cr-v modelchange ... วาดๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 18:48:20 »
ไฟท้ายเป็นเส้นๆแบบโวลโว่สวยดีครับ ไฟหน้าดูเฉี่ยวดี

ออฟไลน์ โคโรลล่า ไฮทอร์ก

• Jr. Member
  • **
Re: หลุด new honda cr-v modelchange ... วาดๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 19:26:38 »
ดูดีครับ ไปสมัครเป็นนักออกแบบที่ฮอนด้าเลยดีกว่าไหมครับ
ให้เธอมั่นใจได้ ___ๆ
ถ้าอยากออกรถ ต้องที่ ___
ส่วนค่าแลกเปลี่ยน ไม่ต้องห่วง ___ทุกอย่าง
เซอร์วิสดูแลให้ทั่วไทย
ต้อง ______ ___ ก็มั่นใจ มั่นใจได้ ___ๆ
ถ้าเป็นรถใช้แล้วคุณภาพดี ___มั่นใจ ______ ____ ค่ะ
______ ___ ความคุ้มค่า ______ รับประกัน

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 22:21:11 »
ว้าว สวยดีคร้าบบบบบบบบ อยากวาดบ้างจัง

ออฟไลน์ TnP_PKt

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 09:16:03 »
สวยดีครับอยากวาดบ้างจัง แต่คันเกียร์ผมว่าดูโบราณไปนิดส์นะ