ผู้เขียน หัวข้อ: [นอกเรื่อง(มาก)]เอาหล่ะ ฝรั่งมีLady gaga ไทยเราก็Lady Viviแหละ!! ภาคต่อมาดูกัน  (อ่าน 5286 ครั้ง)

ออฟไลน์ !LiLo!

• Sr. Member
พอดีเพื่อนมันส่งมาให้ดูตอนแรกก็คิดว่าอันเก่า ดันไปเจอเข้า=_=" ผมคิดว่าครีเอต(ปนหลอน)ดี

คำเตือนไม่ควรดู ขณะรับประทานอาหาร หรือกำลังจะนอน เพราะจะทำให้ท่าน นั่งหน้าคอมนานขึ้น..............(แป็ก= =)

หากใครยังไม่ได้ดูของเก่า เชิญ ทัศนา

แถมโปสเตอร์เอาไว้ไปดูเวลานอนไม่หลับไปด้วยละกัน!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2011, 22:07:02 โดย Stradale »
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ FlavorWheel

• Full Member
Re: [นอกเรื่อง(มาก)]เอาหล่ะ ฝรั่งมีLady gaga ไทยเรากŭ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 22:05:38 »
อะจ๊าก @ 4:43  อะไรจะหลุดออกมาน่ะ   ::) ::) ::) ::) ::) ::)

Alejandro
-ฝนจริง สมจริง
-เทคนิคภาพ การตัดต่อระดับ มืออาชีพ เลยนะเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2011, 23:58:42 โดย FlavorWheel »
รถที่ผ่านมือ มีแต่คนบอกว่า Thumbs Down

'97 Soluna AL50 _'03 Camry ACV30 2.4Q _05'VIGO 3.0 D-cab ECTi
94' Volvo 460 GLT Sold  93' Corolla  AE101 4Auto Sold

ออฟไลน์ sewern

• Newbie
  • *
เค้าโคดลงทุนเลย <ว่ะ>

ฮาดีครับ แปลกๆ  :D :D

ออฟไลน์ vellcap

• Hero Member
Bad romance ใช้ได้อยู่นะครับ และ ผมดูจบได้โดยไม่มีอาการใดๆ  แต่ตอนจบ ดันนึกถึงพี่ Ringo สมาชิก HLM นี่แหละครับ เหอะๆ Display เหมือนกันเลยอ่ะ

ส่วน Alejandro อืมมมมม ยังดูไม่จบครับ เกิดอาการปวดเศียรเวียนเฮด คลื่นไส้อยากอาเจียนขึ้นมาเพราะบางฉาก แต่อันนี้ลงทุนพอสมควรเลยครับ
เอ่อ แต่ก็สงสัย ช่วง 4.43 มันอะไรแว๊บๆหว่า ::) ::) เหอะๆ ::)   ผมไปนอนก่อนนะครับ ไม่ดูต่อแล้วครับ   ขอบคุณสำหรับ VDO ครับ

ปล.ตอนดูผมนั่งดื่มนมไปด้วยครับ ----- -----"

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
555555
ขอบคุณครับ ;D

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
เล่นเอาป่วยไปเลย ผม...
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ scorpions

• Jr. Member
  • **
สุดตรีนนนนเลยครับ ปล.ตัดต่อมืออาชีพมากๆๆๆๆๆชอบๆๆๆวิธีการตัดอยากทำแบบนี้มั่งจัง ;D

ออฟไลน์ srattha

• Sr. Member
นี่ทำเล่นๆหรือทำจริงๆครับเนี่ย

ออฟไลน์ Armo

• Full Member
ดูไม่จบครับ ไม่ไหวจริงๆ ไม่รู้ว่าดูแล้วไม่รู้ว่าจะฮาหรือเครียดดี 555 :-\