ผู้เขียน หัวข้อ: ดูจาก Jazz minorchange เลยทำให้คิดว่า City minorchange คงไม่ต่างกัน  (อ่าน 4198 ครั้ง)

ออฟไลน์ |O|K|"

• Newbie
  • *
ดูจาก Jazz minorchange เลยทำให้คิดว่า City minorchange คงไม่ต่างกัน
ภายนอกแทบไม่ต่างคงเปลี่ยนนิดหน่อย
แต่ภายในคงมีเพิ่มมออฟชั่นประมาณ Jazz แน่นอน
หรือใครมีข้อมูลยังไง โพสบอกกันมั่งครับ
เผื่อเป็นทางเลือกให้กับคนที่จะออก City ว่าควรจะรอจน minorchange หรือไม่ครับ

alzeto

• บุคคลทั่วไป
คงต้องมีบ้างค่ะ แต่ชะรอยได้กลิ่นว่า กระจังหน้า กับไปท้ายยังคงหากินแนวเดิม  ส่วนอื่นคง มีเพิ่มเท่ากับแจ๊ส เพราะไม่ฉะนั้น Brio ชนเพดาน เดี๋ยวก็ตีกันอีก
ส่วนอื่น อาจะจะเแลี่ยนแปลง แน่อน เพราะ วีออสก็ยังครองหัวหาดซีดานอยู่นี่คะ??

ริงโกะค่ะ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ถ้าเปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้น ไม่กั๊กออฟชั่นยอดขายอาจจะสูสีกะวีออสก็ได้ครับ