ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้จักร้านประดับยนต์ แถวๆ บางพลัด ปิ่นเกล้าหรือรามอินทรา ราชพฤษก์ บ้างจะทำLED  (อ่าน 8850 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ตามนั้นครับผม  แต่หลักๆ แถวบางพลัด  ปิ่นเกล้า  เพราะใกล้ที่อยู่ครับผม  จะติดไฟในห้องโดยสาร  Day time run....ฯลฯ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Satanic za'

ตามนั้นครับผม  แต่หลักๆ แถวบางพลัด  ปิ่นเกล้า  เพราะใกล้ที่อยู่ครับผม  จะติดไฟในห้องโดยสาร  Day time run....ฯลฯ

น้องโอห์มบ้านอยู่ใกล้ๆบ้านพี่เลย พี่อยู่แถวจรัญ 35 อะ วิ่งไปไม่ไกลก็ถึง 4 แยกปิ่นเกล้าแล้ว ฮิๆ

แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้กลับบ้าน เบื่อรถติดที่ทำอุโมงค์ แถมแถวนั้นยังมีม๊อบเพียบอีกตะหาก เห้อ
ถ้าเจอร้านดีๆแล้ว แนะนำพี่ด้วยล่ะ OK?   ;)

ออฟไลน์ poonshop

• Sr. Member
ผมบ้านอยู่จรัญ.....79
ซื้อมาทำเองเลยครับ...ง่ายๆมันดี...

ออฟไลน์ Ruksadindan

รามอินทรา ก็ Imperial Concept ครับ
พ่อผมเอาไปทำไฟหรี่+ภายใน LED ทุกดวง

แต่เขาทำกันชนหน้าผมเป็นรอยนะครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ apcha

• Newbie
  • *
พาต้าไง แถวชั้นล่างทางขึ้นที่จอดรถ

SV AUTO

ออฟไลน์ Gamo

• Sr. Member
โอ้ว น้อง OHM เปลี่ยนชื่อแล้วเหรอ? อ่านไม่ออกเลย  :D