ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อตอนเย็นเห็น BnN ขับ ซูบารุ STI ถนนเสรีไทย ใช่ปะครับ^^  (อ่าน 7170 ครั้ง)

ออฟไลน์ gugnoidea

• Full Member
เห็นไม่แน่ใจ แต่ผมว่าน่าจะใช่

ออฟไลน์ BnN

• Hero Member
หูยยยยย ตายล่ะตาไวมากเห็นกล้วยด้วยอ่ะ นั่นกล้วยเองละครับ น่าจะบีบแตรเปิดกระจกทักทายนิดส์นึงนะ
55555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2011, 21:40:00 โดย BnN »

ออฟไลน์ yod artstu

ความรู้สึกตอนควบเจ้าเนี่ยเป็นยังไงบ้างครับ  ;D
รถในฝัน
: )

พอดีผมอยู่หมู่บ้านสหกรณ์อ่ะครับ

เลี้ยวออกจากหมู่บ้านพอดี เห็นรถกระจกใสปิ้งๆเลยเห็นหน้าพอดี

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
เอามาแวะที่แบงก์ตอนกลางวันบ้างดิ เดี๋ยวพาไปหาข้าวกิน
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Ruksadindan

ของศูนย์ที่มีที่เดียวแถวนั้นหรือของทางพี่กล้วยเองอ่ะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ฮ่าๆๆๆๆ

รอดูได้ใน The Coup Channel

ไม่กี่สัปดาห์ข้างหน้า

อิอิอิ

ออฟไลน์ BnN

^
^
^
ข้างบนนี่จะอุบเงียบๆไม่ต้องบอกให้ใครเค้ารู้จะได้มะ เล่นเปิดเผยออกสื่อหมดขนาดนี้ อุตส่าห์เงียบๆเอาไว้แล้วนะ
เดี๋ยวปั๊ดขับ STi ไปเหยียบให้หายอ้วนซะเลยนี่

พี่yod artstu - ก็ แรงนะครับ แรงบิดมารอที่เท้าตั้ง 400 กว่านิวตันเมตรซะขนาดนั้น แต่ก็ขับแบบธรรมดาเรื่อยๆนะครับ
                   ส่วนตัวชอบการบังคับเลี้ยวครับ อาจจะเป็นเพราะเป็นรถขับ 4 ด้วยก็ได้ ความรู้สึกกล้วยว่าหน้าไวๆนิดนึงครับ
                   ถ้าเทียบกับ Golf GTi นะ แต่ตอนที่ขับๆอยู่ก็เจอแบบ แลนเซอร์อีคาร์แต่ง วีออสแต่ง ซีวิค FD แต่ง
                   ขับขึ้นมาแล้วก็มาเทียบๆมองๆเหมือนจะมาท้าแข่งอยู่ 4-5 คันนะ ก็เห็นอยู่เหมือนกันแต่นึกในใจ
                   เอ๊ะไอ้บ้านี่มันอะไรของมันวะ แล้วกล้วยก็ไม่สนใจก็ขับเรื่อยๆปล่อยเค้าไป 5555555
                   แต่ขับแล้วก็ เออ เท่ดีแฮะ ดูโหดๆ ชอบครับ เพราะมันดูโหด แค่นั้นแหละ

พี่แพน - น้องเอาไปคืนตั้งแต่เมื่อวานเรียบร้อยและ แต่ก็อยากขับอีกนะ เป็นเพราะมันคือเกียร์แมนนวลด้วยมั้ง
            ไม่ได้ขับรถเกียร์แมนนวลมาตั้งหลายเดือนแล้วอะ รู้สึกคิดถึง

น้อง Ruksadindan - เป็นรถของทาง Motor Image ครับ พอดียืมมาเป็นพร็อพประกอบรายการนิดหน่อยเก๋ๆเบาๆอะไรทำนองนี้

ออฟไลน์ The Coup Channel

เผยไต๋ตลอด .. หมดตื่นเต้นเลยเว้ย

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
โห! พี่กล้วยได้ขับตัวแรงเลยอ่ะ
อิจฉาๆ 555

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ก็ไม่รู้นี่หว่า ว่าอยากจะอุบกัน

HIGHSEA

• บุคคลทั่วไป
ใหนๆก็ใด้มาแล้ว น่าจะจัดสัก1 รีวิวสั้นๆครับ น่าจะมีอะไรฮาๆ แน่นอน

ใกล้จะได้ชมยังอ่ะครับ

ออฟไลน์ 2k

วิ้วววเค้านึกยังไงนะนั่นมาท้าแข่ง STI  :o

หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ kritphakhin

อยากบ้างจังครับ STi นิ

ออฟไลน์ numtik2005

• Sr. Member
Re: เมื่อตอนเย็นเห็น BnN ขับ ซูบารุ STI ถนนเสรีไทย ใช่ปะครับ^^
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 12:49:35 »
ได้เวลาตาลายอีกแล้ว ข้อมูลแน่นปึ๊กเหมือนเดิม  ;) ;)

ออฟไลน์ BnN

Re: เมื่อตอนเย็นเห็น BnN ขับ ซูบารุ STI ถนนเสรีไทย ใช่ปะครับ^^
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 21:54:18 »
ใกล้จะได้ชมกันรึยัง

รออีกหน่อยนะครับ อิอิ มาแน่นอน