ผู้เขียน หัวข้อ: ดูใน Speed Channel สงสัยว่าคุณอ๊อฟ หทัย ไชยวัณณ์ ยังลงแข่งรถอยู่หรือ?  (อ่าน 11448 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
พอดีเห็น tape รายการ Super Car Thailand เลยงงๆ นึกว่า..... ไปแล้ว หรือมันเป็นเทปเก่าครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

Chariot

• บุคคลทั่วไป
ออกมาได้สักพักใหญ่ๆ แล้วครับ ไม่รู้ว่าเพราะอะไร แต่ผมเดาว่า...

...เพราะคนรวยไม่ติดคุกประเทศไทย  >:(

ออฟไลน์ H.

คงประกันตัวมั้งครับ  ::)
H.

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ออกมาได้สักพักใหญ่ๆ แล้วครับ ไม่รู้ว่าเพราะอะไร แต่ผมเดาว่า...

...เพราะคนรวยไม่ติดคุกประเทศไทย  >:(
กด Like เลยครับ :)

ออฟไลน์ nuttapatJazz

คุ้นๆว่าโทษของเค้าติดคุกปีกว่าๆเองไม่ใช่หรอครับ?
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ LiTtLe BoY

• Jr. Member
  • **

ใช่แล้วครับเห็นออกมาได้พักใหญ่ๆแล้ว เห็นตอนแรกก็ตกใจเหมือนกัน

ออฟไลน์ nuttapatJazz

คดีของเค้าตั้งแต่เดือน มี.ค.52

โทษจำคุก3ปี แต่สารภาพเลยลดโทษเหลือ1ปี6เดือน

ก็น่าจะออกมาตั้งแต่ ก.ย.53แล้วล่ะครับ

คุ้นๆว่า งานฮอนด้า เรซซิ่งเฟส เค้าก็ไปแข่งนะครับ แต่ไม่ได้รางวัล ก็เลยเงียบๆไป
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
อ๊อฟออกมาได้สักพักแล้ว ผมก็เห็นชื่อเหมือนกัน
นี่ก็เป็นหนึ่งในวีรบุรุษในใจผมก่อนที่ผมจะทราบว่าเขาทำอะไรเอาไว้

แต่อ๊อฟออกมา ผมสนอยู่อย่างเดียวว่าตอนที่อ๊อฟยกพวกขนของบ้านคนอื่น
บ้านแต่ละหลังที่โดน..ไม่ใช่บ้านตาสีตาสาคนธรรมดา..ไม่แน่ใจเหมือนกัน
ว่าชีวิตหลังเรือนจำมันจะมีความสุขมากมายอย่างที่ใครคิดกันหรือเปล่า

ชีวิตหลังจากนี้ หวังว่าอ๊อฟคงละพฤติกรรมเดิม และก็ตั้งหน้าเป็นมนุษย์
มอเตอร์สปอร์ตดีๆอย่างที่ผมเคยคิดและหลงใหลในตัวเขาเมื่อ 5-10 ปีก่อน
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Northbridge

• Sr. Member
ยุค quartermile ยังต้องไปแข่งกันบนลานบิน คนคนนี้แหละ ตอกเลขตัวเดียวได้คนแรกๆในประเทศเรา  8)

ออฟไลน์ praman

• Newbie
  • *
จนอย่ามา!!!  :-X