ผู้เขียน หัวข้อ: พี่จิมมีครับ ผมอยากเห็นพี่test drive ไอ้เจ้า honda cbr 250 cc. บ้างจังเลย  (อ่าน 8253 ครั้ง)

ออฟไลน์ satha2524

• Newbie
  • *
   พอดีผมอยากเห็นพี่จิมมี่เปลี่ยนบ้าง เผื่อว่าจะมีไรน่าสนใจ และผมก็สนใจ CBR ตัวนี้อยู่เหมือนกัน ได้ยินใครต่อใครเขาทดลองขับกันแล้วชอบ
มันไม่ค่อยมั่นใจเหมือนพี่จิมมี่ขับเอง แล้วเอาบทสรุปพรีวิวให้ดู  ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
555 ผมว่าคงยากล่ะครับ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
ผมก็ว่ายากครับ อิอิ แต่ลองนึกภาพพี่แกใส่เสื้อหนัง หมวกสนาม คงจะเท่ห์ไม่หยอกเลยทีเดียว
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ถ้าเฮียจิมของเราขี่แมงกะไซไม่เป็นก็จบครับ

ออฟไลน์ satha2524

• Newbie
  • *
ถะถะถะถูกต้องครับคุณ keanetona การ photoshop จบกันเรยนะพี่จิมมี่ อยากเห็นมากๆๆๆ ตอนพี่จิมมี่ใส่เสื้อหนัง
(ว่าแต่ต้องหาไซส์ให้พี่จิมมี่ก่อนนะ...) อิอิ... สวดยอดครับ อยากเห็นๆๆ

ออฟไลน์ Fly to dream

นึกถึงตอนทำคลิปมาให้ดู พี่แพนซ้อนท้ายถ่ายวิดีโอ  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ WS.

• Full Member
นึกถึงตอนทำคลิปมาให้ดู พี่แพนซ้อนท้ายถ่ายวิดีโอ  ;D ;D ;D
:D

คิดแล้ว น่ารักดีครับ
แล้วคุณแพนก็ต้องลอง 1- 200 km/h บน Suzuki  GSX1300R เหอๆ  :o

ล้อเล่นนะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Maybe next time, someone may start the topic such as....

"Hi, I wanna see P'J!MMY testdrive the Isuzu NPR or the Hino truck"

GreenG

อยากเห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ nemo13

• Newbie
  • *
เอ่อ....แล้วใครจะเป็นคนถ่ายวีดีโอล่ะครับ
เสียวกว่าคนขับอีกนะนั่น
นึกถึงตอนทำท๊อปสปีดสิ  หุหุ

HIGHSEA

ออฟไลน์ mann

• Sr. Member
  • นี่หรือรถโมเดล
เอาอย่างงี้เลยครับ

พี่จิมขี่

พี่แพนขี่อีกคันถ่ายตามแบบนี้เลย

1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
ทดสอบ top speed ครับ

//me//  ซ้อนคันข้างบนหนีการประชาทัณฑ์
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
คำถามก็คือ พี่ Jimmy ขี่มอเตอร์ไซค์เป็นหรือเปล่า??
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
นี่...

ผมขี่เป็นอย่างมากแค่ Fino น่ะ..

นอกนั้นไม่ขอยุ่งเกี่ยว หลังจากทำ Chappy ล้มมา 4 ครั้ง ขี่ Dream ออกถนนก็โดนกระบะชนอีกครั้ง
ผมว่าดวงผมไม่เหมาะกับมอเตอร์ไซค์ ขออยู่ห่างๆมันดีกว่า

แต่เวลาไปเที่ยวเสม็ดหรือต่างจังหวัด บางที ให้ขี่ก็ขี่ได้นะ แต่ไม่ชอบเท่าไหร่
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Xtream@tom

ต้องถามว่ามอไซค์จะรับนน.ของพี่จิมกับพี่แพนไหวรึเปล่า

ล้อเล่นนะคร้าบบบ^^

ออฟไลน์ LimitedEdition

Maybe next time, someone may start the topic such as....

"Hi, I wanna see P'J!MMY testdrive the Isuzu NPR or the Hino truck"

Grammar ผิดนะ
คริคริ

ออฟไลน์ tozmania

• Full Member
แหม่... อดเห็นท่านผู้การฯ check check out แมงกะไซ เลย ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com

Grammar ผิดนะ
คริคริ

ขอบจายยยย เนย
งี้แหละ ภาษาอังกฤษเริ่มเรื้อรังแล้ว และจำเป็นต้องพิมพ์ เพราะ คอมที่ใช้ มันกดไทยไม่ได้