ผู้เขียน หัวข้อ: (นอกเรื่อง) รบกวนพี่ๆช่วยทำแบบสอบถามให้หน่อยครับ (ถ้าไม่สมควรลบได้เลยครับ)  (อ่าน 7328 ครั้ง)

ออฟไลน์ arm_bmw

• Newbie
  • *
เป็นแบบสอบถามงานวิจัยอะครับ ทำก่อนจบปริญญาตรีครับ
ถ้าไม่รบกวนช่วยผมด้วยนะครับ ต้องเก็บข้อมูล 400 ชุดอะครับ
เป็นแบบสอบถามเกี่ยวกับการบริโภคคริสปี้ครีม อะครับ

https://spreadsheets.google.com/viewform?formkey=dFBscGxkT2NFVThGZlNXWVV4cVY3UUE6MQ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 02:58:12 โดย arm_bmw »

ออฟไลน์ 470127

• Full Member
  • BMW e34 Y1993 & Captiva c140 Y2013
ตอบให้แล้วครับ
อันที่จริงครอบครัวผมก็ชอบกินโดนัทกันนะ แต่ krispy เคยกินแค่ครั้งเดียวเองอะ
ส่วนใหญ่ก็กิน Bapple ที่สยาม และ Daddy Dough ที่ the mall

ออฟไลน์ CRMA57

• Jr. Member
  • **
ตอบให้แล้วนะครับๆๆ
ก็นายทหารนั้นจะได้จากไหนเล่า ก็ต้องมาจากโรงเรียนนายร้อย คือจากพวกเจ้านี้เอง

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member

keanetona

• บุคคลทั่วไป
จัดให้แล้วครับ

ออฟไลน์ Sappe!

เรียบร้อยครับ

^^"
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
จัดให้แล้วครับผม
:)

HIGHSEA

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ CRO

• Sr. Member

ออฟไลน์ justicer

• Newbie
  • *
เรียบร้อยแล้วครับ
Mercedes Benz GLC250 Coupe AMG Plus
Volvo XC-40 R-Desire
Ford Everest 2.2 Titanium+
Honda HR-V 1.8 EL
Mercedes Benz E200 CGI W212

ออฟไลน์ อ้วนซ่า

• Full Member
จัดให้แล้วจร้าา

ออฟไลน์ TTL

จัดไปให้เรียบร้อยแล้วครับ

ออฟไลน์ chay

• **
    • http://www.yiwhatour.com
จัดให้แล้วครับ
webite ท่องเที่ยวจันทบุรี

สักการะพระบาทเขาคิชฌกุฏ 4 ก.พ. - 4 เม.ย. 54

http://www.yiwhatour.com

ออฟไลน์ windwingz

• Newbie
  • *
ตอบให้แล้วครับ ขอเป็นคริสปี้ครีม 1 ชิ้นนะครับ ;D

ออฟไลน์ 007

• **
  • ชีวิตติดน้อง2

ออฟไลน์ 6162002

ช่วยๆกันครับ ผมยังไม่เคยได้กินจากร้านซักที
กินจากที่มีลุงคนนึง ซื้อมาเปิดขายอยู่ จามฯสแควร์ ชิ้นละ40 เหอะๆ กินไปชิ้นนึง ชอบ Daddy Dough มากก่าแฮะ *-

ออฟไลน์ Fly to dream

นานๆไปครั้งแต่ซื้อครั้งนึงเยอะๆ เก็บกด ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ wingzerocustom

• **
ตอบให้แล้วนะครับ

ความรู้สึกส่วนตัว เคยลองทานชิ้นนึง รู้สึกไม่ต่างอะไรกับ มิสเตอร์โดนัท แต่ราคา แพงกว่ามาก  ;D
นี่เธอรู้ป่าวว่า เชียงใหม่ มีทะเลนะ
คิดไม่ถึงล่ะสิ
.......
.......
แต่เรา คิดถึง นะ

ออฟไลน์ kritphakhin

ออฟไลน์ arm_bmw

• Newbie
  • *
เปิดมาตกใจเลยครับ พี่ๆ น้องๆ ช่วยกันทำเยอะมากกกกกกกกกกกกกก

ยังไงก็ขอบคุณจากใจจริงๆ ครับ

(แอบอ่านมาตั้งแต่เว็บโน้นของโน้น แต่ไม่ค่อยได้แสดงความคิดเห็นอะไร แต่ชอบสังคมที่นี้และรีวิวมากๆครับ)

ตอนเข้าปี1 พ่อแม่ให้เลือกรถได้1คัน ราคาไม่เกิน 2ล้าน ตอนนั้นปวดหัวมากเลือกไม่ถูก
แต่สุดท้ายเลือกคัมรี่2.4V เพราะรีวิวพี่จิมมี่เลยครับ แต่ตอนนี้ขับคันข้างล่างครับเพราะว่าแม่ซื้อมาแล้วไม่ชอบที่ช่วงล่างแข็งกับแอร์เหม็น
ก็เลยขอและกับคัมรี่ไปอะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 04:18:36 โดย arm_bmw »