ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบข้อมูล E-250 CGI Coupe VS 525d เพิ่มเติมหน่อยครับ ชักเริ่มสนใจแล้ว  (อ่าน 20231 ครั้ง)

ออฟไลน์ car mood

• Full Member
งานนี้ รักพี่ เสียดายน้องครับ

ออฟไลน์ BRiGHT<

• Jr. Member
  • **
ผมว่า series 5 ตัวนี้หน้ามันคล้ายๆ series 3 เลยอ่ะ  หน้า e-coupe สวย ดึงดูดกว่าเยอะครับ

ไม่เคยขับ series 5 อ่ะ แต่เคยลอง e-coupe พวกมาลัยลื่นมาก เหมือนรถยี่ปุ่นบางยี่ห้อเลย แต่ที่นั่งด้านหน้ากว้าง นั่งสบาย

มาก เบาะนวดนิดๆอีกตะหาก (ไม่รู้มันจะมีไว้ทำไม หาเรื่องซ่อมให้ชัดๆ)

เรื่องภูมิฐานไม่น่าเกี่ยวนะครับ จะขับ sedan หรือ coupe ก็ไม่ต่างกัน ยังไงก็เป็นเบนซ์ บีเอ็มอยู่แล้ว นักธุรกิจเดี๋ยวนี้วัยรุ่นกันจะตาย

ผมยังเคยเจอคุณลุงอายุ 60 ขับ tt เลย