ผู้เขียน หัวข้อ: teana j32 2.0 ตกลงมันติด cruise control ไม่ได้เหรอ  (อ่าน 5209 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
teana j32 2.0 ตกลงมันติด cruise control ไม่ได้เหรอ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 22:49:55 »
วันนี้เข้าไปอ่านในบอร์ด teana เล่นไปเจอมาว่า ตัว2.0 ติด cruise control เบิกของมาครบ + ชุดสายไฟก็มีมารอแล้ว แต่มันยังใช้ไม่ได้ ไฟที่หน้าปัดไม่ยอมขึ้นซักที เห็นเค้าว่ากันว่ารุ่น 2.0 ในไทยกล่องมันไม่รองรับระบบ cruise มันไม่รองรับแล้วคุณท่านจะเดินสายไฟมารอไว้ทำไมล่ะนั่น แถมเดินไว้ครบทุกจุดซะอีกนะ มหากาพย์จริงๆแหะเรื่องนี้ ไปเจอมาตั้งนานจนผมนึกว่ามันติดได้เรียบร้อยแล้วนะนั่น

ออฟไลน์ Ruksadindan

Re: teana j32 2.0 ตกลงมันติด cruise control ไม่ได้เหรอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 23:12:11 »
แย่จังครับ คู่แข่งก็ทำได้หมด (ยกเว้นโซนาต้า)

ออฟไลน์ prai

Re: teana j32 2.0 ตกลงมันติด cruise control ไม่ได้เหรอ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 11:22:32 »
รอปรับโฉมครับ ผมว่ามีแน่นอน ชัวร์

ออฟไลน์ remontage

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 14:35:46 »
รอรุ่นปรับโฉม ผมว่าน่าจะมีให้นะ   ก็ขนาดนาวาร่า ยังใส่มาให้เลยครับ

...เคยอ่านผ่านที่ไหนหว่า จำไม่ได้ เขาว่า 
     รุ่นไมเนอร์เชนจ์ ก็คือสิ่งที่บริษัทรถ ควรทำตั้งแต่เปิดตัวรถ แต่ยังทำไม่เสร็จ  :D

ออฟไลน์ Lammerison

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 16:27:04 »
รอรุ่นปรับโฉม ผมว่าน่าจะมีให้นะ   ก็ขนาดนาวาร่า ยังใส่มาให้เลยครับ

...เคยอ่านผ่านที่ไหนหว่า จำไม่ได้ เขาว่า 
     รุ่นไมเนอร์เชนจ์ ก็คือสิ่งที่บริษัทรถ ควรทำตั้งแต่เปิดตัวรถ แต่ยังทำไม่เสร็จ  :D

ผมกลับคิดว่าเป็น ก็อก 2 ในกรณีที่ออกมาทีแรกแล้วแป๊ก มากกว่าครับ คิดอะไำรไม่ออก แผน Promotion ตอนเปิดตัวครั้งแรกไม่ work ก็อาศัยแบบนี้แหละ

ออฟไลน์ WS.

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 17:52:27 »

เห็นด้วยๆ ครับ

ออฟไลน์ koruru

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 22:10:16 »

ผมกลับคิดว่าเป็น ก็อก 2 ในกรณีที่ออกมาทีแรกแล้วแป๊ก มากกว่าครับ คิดอะไำรไม่ออก แผน Promotion ตอนเปิดตัวครั้งแรกไม่ work ก็อาศัยแบบนี้แหละ

แบบ lancer EX MC ใช่ไหม  ;D ;D

ออฟไลน์ Dejdazzle

• Full Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 01:01:58 »
รอMCก่อนนะคร้าบ