ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอโฆษณาเจ้าโฟลคเต่าทองมาครับ (เก่าแก่มากๆ)  (อ่าน 2991 ครั้ง)

ออฟไลน์ nutmos

• Full Member

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Re: ไปเจอโฆษณาเจ้าโฟลคเต่าทองมาครับ (เก่าแก่มากๆ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 15:32:57 »
ถ้าฉายตอนนี้คงโดนประชดเพราะ แฝดทางอ้อมของ "rito8ipo9idki" แท้ๆ
ปล.ถ้าอยากรู้ว่าใครลองเปลี่ยนภาษาดู
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ vellcap

• Hero Member
Re: ไปเจอโฆษณาเจ้าโฟลคเต่าทองมาครับ (เก่าแก่มากๆ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 23:20:32 »
ถ้าฉายตอนนี้คงโดนประชดเพราะ แฝดทางอ้อมของ "rito8ipo9idki" แท้ๆ
ปล.ถ้าอยากรู้ว่าใครลองเปลี่ยนภาษาดู

อ๋อ