ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าประคุณรุนช่อง!! ชิตี้ โฉม ที่สอง มันยังมีขายอยู่ ????  (อ่าน 5990 ครั้ง)

alzeto

• บุคคลทั่วไป
แต่คราวนี้ จำแลงชื่อใหม่ ขายเมืองอาแปะ อาอื้ม

ในชื่อ

Everus

แลดูยัง กะ ลีเจนท์ย่อส่วนนะคะ 

งานนี้ กะว่าจะ เปิดราคาประหยัดเลย ต่างกับคอนเซป ที่ ทางเว็บเคยโพส (ซึ่งความจริงน่าจะเอาตัวถังซิตี้ ตัวปัจจุบันมากกว่า)

สรุปว่า ใครยังใช้รุ่นนี้ ถ้า เชียงกง ยี่ปุ่น อย่าง fit  area  ไม่สะใจ  ลองดู ไอ้นี่เป้นทางเลือกก็ได้นะคะ

ปล. สะใจกับกระจกมองข้างมากค่ะ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
โคดเกลียดจีนเลย ก๊อปของซะ ไม่มีหัวคิดออกแบบรึไง หรือคิดได้แค่ขายๆๆๆ และขาย
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Nut_K

โคดเกลียดจีนเลย ก๊อปของซะ ไม่มีหัวคิดออกแบบรึไง หรือคิดได้แค่ขายๆๆๆ และขาย

รู้สึกว่ายี่ห้อนี้เป็นของ Honda นะครับ

ออฟไลน์ SitdownstrikE

• Sr. Member

ใจร่มๆ นะท่าน ตัว Everus นี้เป็น Honda จริงๆ 

โดยทำตลาดราคาประหยัดกว่าซิตี้ ครับ มีเครื่อง 1,300 ด้วย

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control

ภายในเปลี่ยนไปเยอะเหมือนกัน แต่ฝาปิดกล่องคอนโซลบนหายไปไหน พวงมาลัยยกจาก GSP ชุดแรกตัวไมเนอร์
คันเกียร์ยกจาก City ใหม่ และไมล์พื้นส้มที่ดูเสร่อมากกก (ขอแบบ ZX,Jazz ตัว GD รุ่น SV จะโอกว่านี้มาก)

มาจาก thetycho.com
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Air_graphic

• Sr. Member
คือ..เมื่อวานผมนั่งรถกลับบ้าน สวนทางกับรถเทลลเลอล์ ผมก็ง่วงๆ แต่เห็นรถที่อยู่บนเทลเลลอ์นั้นเป็นฮอนด้า

แล้วก็ยังงงๆว่า ทำไมมันวิ่งขาล่อง เพราะเป็นช่วงลงเข้า แพร่-อุตรดิตถ์ แต่แว็บนึงพอตั้งสติได้ รถบนนั้นมันทำไมเป็น

CITY ZX ซะล่ะ แต่ดูสภาพแว้บบนึง มันเป็นรถใหม่น่าน่าผ่านการใช้งาน แถมมีหลายคัน ไม่รู้เป็นไปได้มั้ยว่า เกิดการค้างสต็อค

แต่ก็ไม่รู้เค้าส่งกลับไปไหน

ออฟไลน์ TnP_PKt

ลอกชัดๆ คร้าบ
ปล.ผมไปจีนแล้วคงไม่แปลกสำหรับที่นู่นคร้าบ ก็อปเกือบทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ มีภาพมายืนยันคร้าบถ่ายเองกับมือ
ภาพที่1 ก็อป X5 ชัดๆ
ภาพที่2 ก็อป Jeep คร้าบ

ออฟไลน์ TnP_PKt

มีอีกคร้าบไหนก็มีกระทู้นี้แล้วอีกซัก 2 คัน
ภาพที่ 3 Lancer ท้ายเบนซ์

ภาพที่ 4 น่าโมโหมั้ยคร้าบ รถคนไทยทำ คนไทยออกแบบ ไปถูกก็อปที่จีน Thairung grand Adventure ชัดๆคร้าบ ไปส่องแล้วภายในดีแม็ก
ปล.ภาพทั้งหมดผมถ่ายเองนะคร้าบ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ราคาประหยัดแต่มีซันรูฟด้วย !!!
คุ้มค่าจริงๆ

ออฟไลน์ MoLee

มี jazz ตัวที่แล้วด้วยมั้ยครับ? :)

ออฟไลน์ Ruksadindan

มีส่วนผสมของรุ่นปัจจุบันซะด้วย

ออฟไลน์ Lertvarit

นั่นมันล้อแมก civic เตารีด รุ่นท้อปนี่  :D
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport