ผู้เขียน หัวข้อ: // ถ้าคิดว่า CT200h มาเร็วเกินคาดหมายแล้ว..ขอบอกว่า ยังไม่หมดแค่นี้...//  (อ่าน 12764 ครั้ง)

ออฟไลน์ kunkub

• Newbie
  • *
อยากให้คุณจิมมี่บอกว่ามีคนเดาถูกแล้วจัง ;D ;D ;D

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
คันแรก นี่ยังไงๆก็ mazda 3 ใหม่ครับ เพราะนิตยสาร หรือเว็บต่างๆได้ไปทดสอบรถมาแล้ว แต่ของเราคงเป็นโอกาสพิเศษ เพราะเรามีพี่ซู มาสด้า คนสวยของเรา
คันที่สอง นี่ hyundai sonata แน่นอนครับ brio ไม่มีทางมาให้ทดสอบเร็วขนาดนี้แน่ๆครับ

ออฟไลน์ RisTwY

• Jr. Member
  • **
ว๊าววววววววววววว มารอกับขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ
ขอให้เป็นน้อง3 กับsonata =)

ออฟไลน์ banch

• Hero Member
ไหนๆ

รีวิวไหม่ มารึยัง

แบบว่าใจร้อน ;D

ออฟไลน์ vantipz

• Sr. Member
ขอให้เป็น Sonata ด้วยคนครับผม