ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ J!MMY มีรูปสนามไทยบริจสโตนที่ปรับปรุงใหม่ไหม!!!!!!  (อ่าน 3561 ครั้ง)

ออฟไลน์ Vaio man

• Jr. Member
  • **
มีรูปสนามไทยบริจสโตนที่ปรับปรุงใหม่ไหมครับ

คืออยากรู้ว่ามันใหญ่ขนาดไหนและแทรคของสนามเป็นแบบไหน

และขอขอบคุณพี่ J!MMY มากๆนะครับที่ช่วยให้บทความเรื่องเข็มขัดนิรภัยผมเสร็จสักที และแรงบันดาลใจในการเขียนหนังสือ แล้วผมจะส่งหนังสือที่ผมว่ามาให้พวกพี่ๆอ่านกันนะ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
1. ขอบคุณมากเช่นกันเน่อ ที่เข้ามาแวะเวียนที่นี่
2. ลองเสริชในเว็บของบริดจ์สโตนเลยดีกว่านะพี่ว่า
3. บทความที่ว่า ส่งมาให้อ่านหน่อยก็ดีนะ เผื่อเอามาลงในเน็ต แต่ยังไม่มีค่าตอบแทนให้นะ แต่มีพื้นที่ให้ลงได้ไม่จำกัด

ออฟไลน์ ghia

• Full Member
  • the power of bear
ลองดูใน DRIVEN 4WD เล่มใหม่ก็ได้ครับ
เห็นมีอยู่ 2 หน้า
???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????

ออฟไลน์ Vaio man

• Jr. Member
  • **
ไม่มีปัญหาครับ เดี๋ยวผมจะแปลงไฟล์จาก photoshop แปลงเป็น PDF

ขอบคุณครับเรื่องสนามบริจสโตน เดี๋ยวลองหาดู