ผู้เขียน หัวข้อ: ฮะแฮ่มมม มาอัพเดทข้อมูลบางส่วน ของ Prius ให้จ้า  (อ่าน 13940 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
Re: ฮะแฮ่มมม มาอัพเดทข้อมูลบางส่วน ของ Prius ให้จ้า
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 11:21:28 »
พี่เป้ครับ พอจะรู้รายละเอียดเกี่ยวกับ วีโก้ และ ฟอร์จูนเนอร์ที่จะเปิดตัวเดือนมิถุนายนมั้ยครับ คืออยากทราบว่ามันเปลี่ยนอะไรบ้าง เครื่องยนต์เปลี่ยนมั้ย แค่นั้นครับ

เอาเท่าที่ทราบนะครับ ไฟหน้า ไฟท้าย กันชน กระจัง โป่งล้อใหญ่ขึ้น เปลี่ยนลายล้อ มีกล้องมองหลังเพิ่มมาด้วย ส่วนเครื่องใช้ตัวเดิมครับ

เดี๋ยว มีอะไรเพิ่มเติมจะแจ้งอีกทีจ้า

ใช่แล้วครับ ส่วนม้ากับทอร์คนั้นยังไม่มีข้อมูลทีครับ

เครื่องเดิมเหมือนตัวปัจจุบันเหรอครับ มีเพิ่มม้าเพิ่มทอร์คหรือเปล่าครับ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Nikle_pk

Re: ฮะแฮ่มมม มาอัพเดทข้อมูลบางส่วน ของ Prius ให้จ้า
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 13:43:47 »
Fortuner BiG MC นี่ อยู่ถึง 2014 เลยไหมครับ รอ IMV2
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 15:35:04 »
พี่เป้ครับ พอจะรู้รายละเอียดเกี่ยวกับ วีโก้ และ ฟอร์จูนเนอร์ที่จะเปิดตัวเดือนมิถุนายนมั้ยครับ คืออยากทราบว่ามันเปลี่ยนอะไรบ้าง เครื่องยนต์เปลี่ยนมั้ย แค่นั้นครับ

เอาเท่าที่ทราบนะครับ ไฟหน้า ไฟท้าย กันชน กระจัง โป่งล้อใหญ่ขึ้น เปลี่ยนลายล้อ มีกล้องมองหลังเพิ่มมาด้วย ส่วนเครื่องใช้ตัวเดิมครับ

เดี๋ยว มีอะไรเพิ่มเติมจะแจ้งอีกทีจ้า
มีแววว่าเบาะแถวสามจะเปลี่ยนจากแขวนเป็นพับราบมั้ยอะครับ ??

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

• Sr. Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 15:36:30 »
ขอบคุณครับ ผมว่า TRD ทำให้ดูสวยขึ้นมาเยอะเหมือนกันนะเนี่ย อิอิ

ออฟไลน์ jane_9090

• ME+MINI=LOVE
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 19:52:02 »
ซักวันต้องเสียตังค์ซื้อ Prius แน่ๆ  ::)
A member of
New Mini Society
Vios-club
Newcitythailand.com
Ampmodelcar.net

ออฟไลน์ POPROCK

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 14:01:56 »
รถยนต์เมืองไทย ขึ้นราคาทุกปี
ชาวบ้าน ไม่ได้รวยทุกคนนะครับ
สังคมดีๆ...ไม่มีขาย
อยากได้...ต้องช่วยกันสร้าง
โดยเริ่มจาก...ตัวเราเอง