ผู้เขียน หัวข้อ: อยากอ่านรีวิว Peugeot RCZ ครับ  (อ่าน 4833 ครั้ง)

ออฟไลน์ PetCH

• Newbie
  • *
อยากอ่านรีวิว Peugeot RCZ ครับ
« เมื่อ: มีนาคม 13, 2011, 01:37:14 »
ไม่ทราบว่ามีใครได้จับตัวเป็นๆหรือยังครับ? ความรู้สึกเป็นยังไงบ้างครับ?
จากที่อ่านๆมาทั้งหมด ความรู้สึกผม คิดว่าน่าจะเป็นรถที่ไม่ค่อยอำนวยให้คนนั่งหลัง นั่งนานๆคงได้เมื่อยตาย

แล้วพี่จิมฯกับ The Coup Team จะมีโอกาสได้รีวิวรุ่นนี้รึเปลาครับ อยากอ่านข้อมูลรถรุ่นนี้มากเลยครับ ชอบมาก

ขอบคุณครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากอ่านรีวิว Peugeot RCZ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 13, 2011, 01:52:02 »
พี่จิม ยังไม่มีคอนเนคชั่นกับยี่ห้อนี้เลยครับ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
Re: อยากอ่านรีวิว Peugeot RCZ ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 13, 2011, 03:11:30 »
ตอนนี้อยากอ่าน Full Prius กะ Cruze อิอิ แต่น่าจะอีกพักหย่าย หย่ายยยยย เลยแหล่ะ อิอิ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 13, 2011, 11:27:44 »
แต่ก่อนหนะมี สบายๆ แต่หลังจากที่น้องเจสัน เลิกเป็นดีลเลอร์ เปอโยต์ ประดิพัทธ์ ไปแล้ว
ก็ห่างหายคอนเนคชันไปนานเลยทีเดียว มาระยะหลังนี้ พอจะมีคอนเนคชันกับทาง PR Agency อยู่ครับ
แต่ พวกเขาก็ทำอะไรมากไม่ค่อยได้เท่าไหร่

การยืมรถจากบริษัทที่หวงรถเดโมมากๆ เป็นเรื่องยากจะเกิดขึ้นจริงได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2011, 11:29:18 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ PetCH

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 13, 2011, 11:56:32 »
แต่ก่อนหนะมี สบายๆ แต่หลังจากที่น้องเจสัน เลิกเป็นดีลเลอร์ เปอโยต์ ประดิพัทธ์ ไปแล้ว
ก็ห่างหายคอนเนคชันไปนานเลยทีเดียว มาระยะหลังนี้ พอจะมีคอนเนคชันกับทาง PR Agency อยู่ครับ
แต่ พวกเขาก็ทำอะไรมากไม่ค่อยได้เท่าไหร่

การยืมรถจากบริษัทที่หวงรถเดโมมากๆ เป็นเรื่องยากจะเกิดขึ้นจริงได้ครับ
* PetCH รับทราบพร้อมกับนั่งเศร้า

ฮ่าๆ

เสียดายครับ  ยี่ห้อนี้ตัวแทนเป็นทางการน้อยมากๆๆ ผมเห็น S80 วิ่งทีนึงหันขวับๆเลย ดีใจ

ขอบคุณครับพี่จิม