ผู้เขียน หัวข้อ: ปีนี้ทางทีมงาน Headlightmag จะมีแจกบัตรเข้างาน Bkk Motor Show 2011 ไหมครับ  (อ่าน 7912 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ผมอยากรู้ครับว่าทาง พี่ๆน้องๆ ทีมงานจะมีแจกบัตรฟรีเข้างานไหมครับ อยากไปดูมากๆเลย

จะไปดู Brio :D :D :D ครับ

ขอบคุณครับ

methus zaa

ผมซื้อทุกปี เมื่อผมไปแล้ว ต่อให้เสียเงินมากมายแค่ไหนก็จะไป 555

ออฟไลน์ rincivil

• Jr. Member
  • **
คุณ จิมมี่ ขอสองใบครับ อ้าวยังไม่แจกหรอครับ อิอิ

GreenG

ผมซื้อทุกปี เมื่อผมไปแล้ว ต่อให้เสียเงินมากมายแค่ไหนก็จะไป 555

ถ้าพี่หาได้ไปด้วยกันก็ได้นะน้อง Tan ;)

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

• Sr. Member
ผมเคยถามพี่จิมมี่แล้วแหละครับ  คำถามนี้  พี่จิมมี่บอกว่า ไม่มีบัตรครับ   ขนาดลูกชายเจ้าพ่อมอเตอร์โชว์ที่เป็นเจ้าของนิตยสาร XO  ยังไม่ได้บัตรฟรีเลยครับ  

แต่ก็พอดีวิธีครับ  มีเพื่อนหรือญาติพี่น้องทำงานอยู่ในบริษัทรถยนต์ที่ไปโชว์รึเปล่า  หรือพวกซับคอนแท็คชิ้นส่วนอุปกรณ์รถยนต์  ถ้ามีก็ลองขอดูครับ    เพราะผมได้ทุกปี พอดีมีญาติผมทำงานอยู่ใน บริษัทคู่บุญของโตโยต้า   แต่ได้2ใบเองนะ  อิอิ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2011, 20:36:02 โดย *Zatan_p2* »
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

methus zaa

ดีครับพี่ ถ้าได้แบ่งผมด้วยนะ

methus zaa

แต่แม่ผมไม่แน่อาจจะมี เพราะ วันนี้เค้าเป็นกรรมการ vipตัดสิน miss motor show 2011 ที่ impact ไม่รู้ได้มากี่ใบ แต่คงแจกพี่ๆไม่ได้ทุกคนนะครับ อาจจะไม่ถึง10 ใบนะ ผม แม่ พี่ พ่อ ก็ 4 แล้ว แต่ถ้าเกิดได้น้อยมาสักห้าใบ ก็ อาจจะให้พี่ green g ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2011, 22:52:11 โดย TAN รัก เทียน่า »

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
Re: ปีนี้ทางทีมงาน Headlightmag จะมีแจกบัตรเข้างาน Bkk Motor Sh
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 23:12:54 »
ไม่รู้ว่าใครแจก มาลงชื่อไว้ก่อนครับ  ;D (เล่นง่ายมาก)
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ถ้าใครได้ ผมขอสองใบด้วยครับ T^T

ปีที่แล้วไปเจอใบละร้อย เสียวจริงๆว่าจะเจอ 120 บาท T^T
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ MiT!PlErN

• Jr. Member
  • **
ถ้าใครได้ ผมขอสองใบด้วยครับ T^T

ปีที่แล้วไปเจอใบละร้อย เสียวจริงๆว่าจะเจอ 120 บาท T^T

คิดซะว่า ถูกกว่าไปดูหนังสักเรื่องละกันนะครับ
แหะๆๆ

methus zaa

ปีนี้ก้ 100 บาท ครับ พี่

methus zaa

สรุปว่าแม่ผม ไม่ได้บัตรมาครับ
เบอร์ 13 ได้นะครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

ถ้าแจกขอด้วยนะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ขนาดผม ยังไม่ได้บัตรเลยครับ จป่านนี้แล้ว

นี่พูดตรงๆนะ ในเรื่องการแจกบัตรฟรี หรือบริหารจัดการเรื่องพวกนี้
ทีมของ Motor Expo ทำได้ดีกว่ามากๆเลย มันเกิดอะไรขึ้นกับทม Motor Show
2 - 3 ปีที่ผ่านมา คนด่าเยอะมากเลย

GreenG

แต่แม่ผมไม่แน่อาจจะมี เพราะ วันนี้เค้าเป็นกรรมการ vipตัดสิน miss motor show 2011 ที่ impact ไม่รู้ได้มากี่ใบ แต่คงแจกพี่ๆไม่ได้ทุกคนนะครับ อาจจะไม่ถึง10 ใบนะ ผม แม่ พี่ พ่อ ก็ 4 แล้ว แต่ถ้าเกิดได้น้อยมาสักห้าใบ ก็ อาจจะให้พี่ green g ครับ

ขอบคุณน้องTANมากๆครับ :D

ออฟไลน์ anubiz

• Newbie
  • *
ผมได้ฟรี เกือบทุกปีแต่ไม่ได้ไปเลย ถ้าปีนี้ได้อีก จะเอามาให้นะครับ

methus zaa

ขอบคุณน้องTANมากๆครับ :D
ไม่ได้บัตรแล้วครับ แงๆๆๆๆ

ออฟไลน์ =TUM=

• Sr. Member
บัตรฟรี motor show นี่หายากจริงๆครับ เมื่อก่อนที่บัตรใบละ 80 บาท ผมใช้วิธีซื้อนิตยสารกรังปรีย์หรือ offrord ก็ได้ ของเดือนมีนาคมนี่แหละ เค้าจะแถม 2 ใบ คือลงทุน 80 บาท ได้นิตยสารอ่านด้วย และได้บัตรฟรีมูลค่า 160 บาท(2ใบ)ครับ