ผู้เขียน หัวข้อ: สรุป ฺBrio เนมเพลท เป็นแบบนี้ใช่ไหมคะ??  (อ่าน 5501 ครั้ง)

alzeto

• บุคคลทั่วไป
แลดูดี มี ชาติคระกูล ขึ้นมาอีกนิด.......  จริงๆ ดีกว่่าเนมเพลต ตัวโปรโตไทป์ ที่ จะบอกตรงๆว่า มันแลดูแข็งกระด้างไม่เป้นมิตรเสียเลย

เหลือเพียงอย่างเดียวค่ะ ตัวรถ ภายใน ไฟท้าย และ ที่ค้ำฝากระโปรงข้างเดียว (นี่คือจุดที่อยาก ไปดูจริงๆ จะได้ติถูก)
และ สีตัวรถ ที่ กรอบเสา มันใช้สีตัวถังเลยหรือเปแล่า เพราะแอบเห็นมันวิ่งทดสอบ ขัดใจ สีขอบหน้าต่างมากๆค่ะ....

สรุปเจอกันที่ พารากอนะคะ

ปล. วันนี้ก็ไปลานพารากอนค่ะ ไปงาน นิปปอน2011 มา  ไปบริจาคเงินค่ะ แต่ว่าอากาศไม่ดีเลยหนาววูบวาบ......

ปล.2 รูปเอาจาก บอร์ดนั่นแหละค่ะ ขอยืมประกอบกระทู้ด้วยค่ะ

ออฟไลน์ the_bunz

• Jr. Member
  • **
Re: สรุป ฺBrio เนมเพลท เป็นแบบนี้ใช่ไหมคะ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 20:45:19 »
Presenter เป็นไปตามคาดเลยยยยย
>_______________________________________<

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Re: สรุป ฺBrio เนมเพลท เป็นแบบนี้ใช่ไหมคะ??
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 20:47:47 »
นึกถึง Toyota Blade พิกลๆแหะ

พรีเซนเตอร์นี่ มีแววว่าจะโฆษณาตามรอยหมิวและวิลลี่ตะหงิดๆ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

alzeto

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 20:51:24 »
นึกถึง Toyota Blade พิกลๆแหะ

พรีเซนเตอร์นี่ มีแววว่าจะโฆษณาตามรอยหมิวและวิลลี่ตะหงิดๆ

คงไม่ถึงขั้นนั่งสองคนแล้วรถลอยหรอก.......

ดูจากการแต่งตัีวแล้ว แล้ว ตามADน่้าจะขับกันคนละคันนะ

ปล.รอดูอย่างเดียว

ออฟไลน์ MoLee

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 21:14:21 »
เห็นป้ายbrio แล้วทำให้นึกถึงป้าย ตอนโปรโมท E20 บ้างตัวเลยแหะ ;D

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 21:21:09 »
ใช่แล้วริงโกะ ฟอนต์นั้นแหล่ะ ก็สวยแบบมาตรฐานดีแล้ว

แต่ที่แน่ ๆ ภาพลักษณ์ภารสื่อสารจะดูคล้าย ๆ น้องมาร์ช คือไม่เน้นความสปอร์ตเลย เน้นอนุรักษ์พลังงาน

สโลแกน จะแนว ๆ ว่า

ความสุขของทุกคน

อิอิ

GreenG

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 21:43:51 »
แลดูดี มี ชาติคระกูล ขึ้นมาอีกนิด.......  จริงๆ ดีกว่่าเนมเพลต ตัวโปรโตไทป์ ที่ จะบอกตรงๆว่า มันแลดูแข็งกระด้างไม่เป้นมิตรเสียเลย

เหลือเพียงอย่างเดียวค่ะ ตัวรถ ภายใน ไฟท้าย และ ที่ค้ำฝากระโปรงข้างเดียว (นี่คือจุดที่อยาก ไปดูจริงๆ จะได้ติถูก)
และ สีตัวรถ ที่ กรอบเสา มันใช้สีตัวถังเลยหรือเปแล่า เพราะแอบเห็นมันวิ่งทดสอบ ขัดใจ สีขอบหน้าต่างมากๆค่ะ....

สรุปเจอกันที่ พารากอนะคะ

ปล. วันนี้ก็ไปลานพารากอนค่ะ ไปงาน นิปปอน2011 มา  ไปบริจาคเงินค่ะ แต่ว่าอากาศไม่ดีเลยหนาววูบวาบ......

ปล.2 รูปเอาจาก บอร์ดนั่นแหละค่ะ ขอยืมประกอบกระทู้ด้วยค่ะ

ขอฝากคุณริโกะจัง ถ่ายรูปมาหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ ;)

ออฟไลน์ Sappe!

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 23:20:59 »
อยากเห็นแล้วววว ว ว
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ nicsjerry

• Sr. Member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 17, 2011, 01:33:13 »
เอา หมาก  มาจับ กับ ณเดช   >.<

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 17, 2011, 02:11:14 »
เข้าใจเลือก presenter มาก ใช้ได้เลยครับ

ปล.งานเปิดตัวคราวนี้ มีการเปิดให้คนทั่วไปเข้าชมหรือเปล่าครับ หรือว่เฉพาะสื่อ?
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ