ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับคอบอลครับ ผลประกบคู่ยฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก ออกแล้วนะ  (อ่าน 3235 ครั้ง)

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
เรอัล มาดริด (สเปน) พบ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (อังกฤษ)

เชลซี (อังกฤษ) พบ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (อังกฤษ)

บาร์เซโลน่า (สเปน) พบ ชัคเตอร์ โดเนตสค์ (ยูเครน)

อินเตอร์ มิลาน (อิตาลี) พบ ชาลเก้ 04 (เยอรมัน)

หมายเหตุ - เกมรอบ 8 ทีมสุดท้ายนัดแรกจะมีขึ้นในวันที่ 5 และ 6 เมษายน ขณะที่นัดที่ 2 จะแข่งขันในวันที่ 12 และ 13 เมษายน โดยผู้ชนะระหว่าง อินเตอร์ มิลาน กับ ชาลเก้ 04 จะพบกับผู้ชนะระหว่าง เชลซี  กับ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ส่วนผู้ชนะระหว่าง เรอัล มาดริด กับ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ จะพบกับผู้ชนะระหว่าง บาร์เซโลน่า กับ ชัคเตอร์ โดเน็ตสค์ โดยรอบรองชนะเลิศจะแข่งขันวันที่ 26 และ 27 เมษายน และวันที่ 3 และ 4 พฤษภาคม เพื่อหาผู้ชนะไปเข้าชิงในวันที่ 28 พฤษภาคม ที่สนามเวมบลีย์

เครดิต http://www.siamsport.co.th/Sport_Football/110318_236.html

เชิญจิจารณ์กันตามสบายครับ อิอิ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
อยากให้มี bacelona man u จังเลยยยย อยากดูมากๆๆ

ออฟไลน์ numtik2005

• Sr. Member
อินเตอร์ ชิง บาร์ซา ฟันธง

ออฟไลน์ Fly to dream

เวรกรรม แมนยู เจอ เชลซี  อยากเจอชาลเก้มากกว่านะ

ดูแล้วมันส์ทุกคู่ครับ คู่ชิงขอ Manchester United VS ToTtenham
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Armo

• Full Member
แบบนี้รอบชิงก็อดเห็นมาดริดชิงบาร์ซาแล้วสิเนี่ย มีโอกาสเจอกันรอบรองเลย งั้นคู่ชิงขอดราม่าหน่อยๆ ให้มาดริดชิงกับเชลซีละกันนะ น้ามูแกจะได้เจอทีมเก่า ;D

ออฟไลน์ aleandro

• Newbie
  • *
อยากให้มี bacelona man u จังเลยยยย อยากดูมากๆๆ

อดใจรออีกนิดครับ ไว้เจอกันรอบชิง อิอิ