ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากทดลองรถในงานมอเตอร์โชว์ แนะนำให้ไปลองที่โชว์รูมก่อนนะครับ  (อ่าน 4393 ครั้ง)

ออฟไลน์ jane_9090

• Sr. Member
  • ME+MINI=LOVE
ได้ข่าวมาว่าปีนี้ผู้จัดงานให้ไปทดสอบรถด้านนอกอาคาร  คือบริเวณลานซีเมนต์ข้างทะเลสาบ

ที่เดียวกับที่ดูโชว์ SUBARU งาน MOTOR EXPO ครั้งที่ผ่านมา

แล้วมีรถรับส่งจาก Challenger ไม่สามารถเดินออกไปด้านหลัง Hall ได้เหมือนเคยๆ

คาดว่าคิวยาวแน่ ไหนจะต้องฝ่ารถติดในบริเวณงานอีก  ไปกลับคงเสียเวลามาก

แนะนำว่าสนใจรุ่นไหน ควรไปลองขับที่โชว์รูมก่อน น่าจะดีกว่าครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
A member of
New Mini Society
Vios-club
Newcitythailand.com
Ampmodelcar.net

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ผมกับแม่ไม่ลอง อิอิ ไปดูรถ

รถติดก็ไม่หวั่น จะไปซะอย่าง ;D
งานนี้ต้องรถสาธารณเท่านั้น ไม่ต้องเมื่อยขับรถติด

ออฟไลน์ Sappe!

• Hero Member
อยากลองเหมือนกันครับ

แต่สู้คนไม่ไหว คงไปดูแค่รถเฉยๆ

^^"

พูดแล้วอยากไปแล้วอ่าาา า  ;D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ Armo

• Full Member
ขอบคุณที่แจ้งข้อมูลครับ ผมคงไปดูอย่างเดียวเหมือนเคยครับ รอวันที่เรียนจบ (โท) ทำงานก่อนแล้วค่อยไปลองขับ เหอๆ ;D

ออฟไลน์ Ruksadindan

ขอบคุณครับ
รถติดก็ไม่หวั่น จะไปซะอย่าง ;D
งานนี้ต้องรถสาธารณเท่านั้น ไม่ต้องเมื่อยขับรถติด
ถูกต้องอยู่แล้วครับ หนึ่งคนหนึ่งคันลานจอดมันคงเต็มแน่ แต่คาร์พูลเต็มคันก็ยังดี ไม่มีปัญหา ส่วนรถไม่น่าลำบากนะครับ คงจะจัดไว้ที่ลานจอดรถ BTS เหมือน Expo

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
งานนี้ ที่เซ็งหนักคือ เซลส์ขายรถ

เพราะนึกว่าจะปิดการขายได้ง่ายๆ สงสัยจะไม่เป็นเช่นนั้นแล้วละ

ออฟไลน์ H.

ใกล้บ้านผมพอดี ว่าจะปั่นจักรยานไป ไม่งั้นรถติดตายเลย
H.

ออฟไลน์ Fly to dream

ต้องไปหาที่จอดอีกแล้ว T_T แต่มีบัตรฟรีแล้วไม่มีปัญหา อิอิ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย