ผู้เขียน หัวข้อ: Fortuner จะ minor change หรือว่ามีการเปลี่ยนแปลงอีกครั้งเมื่อไหร่คะ  (อ่าน 6185 ครั้ง)

ออฟไลน์ papaya326

• Newbie
  • *
เห็น  fortuner รุ่นนี้ออกมานานแล้ว ก็เลยอยากทราบว่ามันจะมี minor change หรือว่า model change ภายในปีนี้หรือปีหน้ารึเปล่าคะ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ปีนี้ครับ เป็น BIG minor change

ออฟไลน์ papaya326

• Newbie
  • *
 ;D น่าสนใจมาก

แล้วตัวใหม่จะมาเมื่อไหร่ แล้วมีอะไรเปลี่ยนแปลงบ้างคะ คุณ keanetona

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
เจอกันมิถุนานี้จ้าาาาา
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
เจอกันมิถุนานี้จ้าาาาา
เชื่อพี่เขาไว้ครับ ฮ่าๆ

ออฟไลน์ numtik2005

• Sr. Member
วงในมายืนยันเอง

ออฟไลน์ SP

พี่เป้คอนเฟิร์มเองเลย แล้วมันจะรุ่น sportivo เหมือนเดิมมั้ยครับ

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
พี่เป้คอนเฟิร์มเองเลย แล้วมันจะรุ่น sportivo เหมือนเดิมมั้ยครับ

นั่นสิครับ อยากรู้เหมือนกัน

เพราะเท่าที่ได้ยินมา ศัลยกรรมหน้าตาออกมาแล้วมันจะดูโตขึ้น ทิ้งความเป็นวัยรุ่นออกไปสิ้นเชิงเลย

อยากรู้จังว่าจะมี TRD ออกตามมาไหม ถ้ามีจะเมื่อไหร่ มีใครพอทราบไหมครับ  :)

ออฟไลน์ TnP_PKt

มีคนในมาบอกเองแว้ววววว

ออฟไลน์ ponganas

• Jr. Member
  • **
โทรไปคุยกะเซลส์ตอนบ่าย ยืนยันตามคุณ lastDezember Pae เลยครับ ^ ^ และเซลส์บอกว่าจะมีตัว TRD Sportivo ออกมาพร้อมกันเลย