ผู้เขียน หัวข้อ: // เช้านี้ เตรียมพบ รุปโฉม คันจริงของ Ford Ranger ใหม่ แบบ OPEN CAB!! //  (อ่าน 16869 ครั้ง)

ออฟไลน์ gauygeng

• Jr. Member
  • **
ราคาจะเท่าไหร่เนี่ยกับ ออฟชั่นที่ยัดมา เว่อร์มาก ๆ

ออฟไลน์ nonp

• Sr. Member
เป็นกำลังใจให้ครับ

เหนื่อยนัก ก็พักบ้าง

จากใจคนรักรถ คนบ้ารถเหมือนกัน

ออฟไลน์ Nong xc60

• Newbie
  • *
เป็นกำลังใจให้คุณจิมมี่ครับ อยากเห็นบรรยากาศงาน Motor Show ครับ :)

ออฟไลน์ Lammerison

ใ่ช่ครับ มีย่อหน้านึงซ้ำครับ ผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2011, 11:24:59 โดย Lammerison »

ออฟไลน์ maair

• **
อยากได้รุ่นเครื่องเบนซิน 4 ประตู เอาไปติด LPG จริง ๆ ว้อยย  ;D

ออฟไลน์ Sappe!

• Hero Member
มารอแล้วครับ

Fighting!!

^^"
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ตรงนี้แรงบิดเยอะไปหน่อยครับ 5555555555555555

ปล.พักผ่อนเยอะๆครับ ทำงานที่เราชอบ แต่ร่างกายบางทีจะไม่ไหวเอา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2011, 11:24:40 โดย Lammerison »

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
^
^
พี่จิมมี่เค้าย้ำเลยนะครับ ว่าเขียนไม่ผิด
O_O

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
อ๊ากกกกกกกก

รีบแก้ๆๆๆๆๆ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ TDCI

มันใหญ่ยักษ์ขึ้นมากจริงๆ   น้องๆ F150 เข้าไปทุกที

ลองเปรียบมิติรถกับค่ายอื่น  ใหญ๋กว่าชัดเจน

นิสสัน นาวารา ยาว 5,125 มม. กว้าง 1,850 มม. และสูง 1,760 มม.

Hilux vigo   5130 x 1760 x 1695 มม.

Ranger ใหม่ ยาว  5,359 มม. และกว้าง 1,850 มม.

ออฟไลน์ Cross MPV

• Full Member
น่าสนใจมากเลยครับ
ทำให้ผมไขว้เขวไม่น้อยเลยทีเดียวกับกระบะบ้านเรา
ที่นับวันยิ่งจะทำสวยมากขึ้นทั้งภายนอกภายใน

(ขอติแต่ Mazda ที่สวยหวานมากไปแค่เจ้าเดียวครับ มันดูผู้หญิงๆมากกว่าความบึกบึนเยี่ยงกระบะ)
Find a vacuum and fill it.

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
ถ้ามันมาหมดจริงๆ ราคามันจะจบที่เท่าไรละเนี่ย แล้วตัวเริ่มของ ขับ2 open cab มันจะมี 2.5 LPG มาให้ไหมเนี่ย
สนใจเป็นที่สุดถ้าเป็นไปได้ของติดมาจากโรงงานเลยจะยอมซื้ออีกคันเลย
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ MoLee

เป็นตายยังไงไม่รู้   แต่ถ้าพร้อมเมื่อไร ขายFD ทิ้งแล้วซื้อแน่ๆ  Ranger สีส้ม 3.2 ไม่รอช้า   ขอไม่เกินล้านได้มั้ย ::)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
เอาแล้วๆ ปีนี้ได้ออกกระบะ 1 คัน แน่ๆ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
เจอบ้านน้ำท่วมแบบวันนี้ (น้ำเข้าอิม พรมเปียกหมด...) อยากได้กระบะจริงๆวู๊ยยยยยย ขอยกสูงขับสองหล่ะแจ่ม
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ MyGuS

• **
อยากจะบอกพี่จิมมี่ว่า...

สู้ๆครับ อิอิ

ออฟไลน์ Nut_K

สงสัยปีหน้าที่บ้านจะได้ออก Ranger แทน Navara ซะละมั๊ง ( ถ้า Chev กับ Isuzu ออกมาแล้วไม่โดน )

ออฟไลน์ banch

เว็บพัง

เข้าม่ะได้

ช่วงนี่คง update/upload  อะไรบ่อยมั้งครับ เลย ด๋อยบ่อยๆ (อุ๊บใช้คำว่าด๋อย เหมือนที่ web ต้องห้ามน่าจะได้นะ)

ตอนที่คุณ J!IMMY แก้รายละเอียดผมลองเ้ข้าหน้า web ของ HLM ยังมีด๋อยๆ เลยครับ

ออฟไลน์ printpi

• **
ออปชั่น เทคโนโลยี ความปลอดภัย
รถกระบะฝรั่ง นี้ใส่มาเต็มสูบ ดิชั้นเห็นด้วย มากๆเลย
ต่อให้ชาวบ้านส่วนใหญ่ ซื้อไปไม่เข้าใจ แต่พวกนี้มัน ทำงานอัตโนมัต ทั้งนั้นแต่ละอย่าง
จึงมั่นใจว่าปลอดภัยกับคนขับมากกว่าแน่นอน

มันมีประโยชน์จริงๆ ค่ะ ชอบที่ฟอร์ดไม่หวงออปชั่น เทคโนโลยีเหล่านี้
นี้สิที่เขาว่าให้เยอะ จริง สำหรับรถ รวมถึงอย่างอื่นที่ไม่ใช่กระบะด้วย
ไม่ใช้ไปบ้า แคร์ แต่ สเกิต จะมีไหม มีสปอลเลอร์ หรือปล่าว
มีไฟแล้วตรงกระจกมองข้างไหม.... โอย ดิชั้นไม่เข้าใจ

ห่วงอย่างเดียว จะมี Dial คุณแม่ ในแรนเจอ ตัวนี้ไหมหนอ

เบาๆ

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
ชอบมากครับ สวยจริง ด้านข้างบึกได้ใจเลย

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
อยากให้มัน กว้างกว่านี้อีกซักนิด มองด้านตรงๆ มันดูผอมไป เมื่อเทียบกะส่วนสูง และความยาวทั้งคัน แต่นะ แค่นี้ก็ใหญ่ ปะเร๊อ อยู่แล้ว

ออฟไลน์ tg

• **
สวยมากครับ น่าใช้มากๆๆ