ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ Audio in car **กริ๊ดดด Capsule Killer Wave อัลบั้มใหม่ค่ะ  (อ่าน 3666 ครั้ง)

alzeto

• บุคคลทั่วไป
รอตั้งแต่ ประกาศจะวาง แผงอัลบั้มแล้วค่ะ  วางจำหน่าย เมื่อวันที่ 23 แต่ ไม่แน่ใจว่าเลื่อนหรือเปล่า??

แถมชื่ออัลบั้ม นี่............

สมชื่อค่ะ

ไม่แน่ใจ ว่า Toshiko and Yasutaka  ไปได้ลุคแต่งตัว มาจากชิงร้อยชิงล้านใช่ไหมคะ??
โดยเฉพาะ Toshiko แต่งเหมื๊อนนนน เหมือน ??

ส่วนนี่ปกอัลบั้มค่ะั

จริงๆ เพลงเริ่ม ที่เปิดตัว  จะเป็นเพลงนี่้ค่ัะ แนะนำ หูฟังดีๆ แล้วปรับบีท หนักหน่อยนะคะ

แต่ว่า ลิขสิทธิ์ แรงค่ะ โพสทีไร โดนลบทุกที....

พรีวิวไม่มีในยูทูปค่ะ

แต่ อีกอันสิคะ อยากแนะนำค่ะ

/meกริ๊ดดดดดด  ได้เวลา ตักน้ำแข็งแล้วค่ัะ

ปล. ถึง เพลง นี้จะปลุกอารมณ์ริงโกะ ไม่ให้นอน สามวันติด แต่ เจอ เพลง Waltz For Debby.  ของเจ๊  Asako ประกอบ CM  Nissan Teana

เล่น ถึงกับเจอ รถ Teana  ถึงกับหลอน เลยค่ะ....

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: กระทู้ Audio in car **กริ๊ดดด Capsule Killer Wave อัลบั้มใหม่ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 10:05:46 »
เพลงโฆษณา Teana หนะ อยากได้ป่าวละ ถ้าจะเอา จะส่งให้

ตอนที่ซื้อ CD เพลงโฆษณา ของ Nissan มาจากญี่ปุ่นหนะ rip เก็บไว้แล้ว

alzeto

• บุคคลทั่วไป
Re: กระทู้ Audio in car **กริ๊ดดด Capsule Killer Wave อัลบั้มใหม่ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 12:49:12 »
เพลงโฆษณา Teana หนะ อยากได้ป่าวละ ถ้าจะเอา จะส่งให้

ตอนที่ซื้อ CD เพลงโฆษณา ของ Nissan มาจากญี่ปุ่นหนะ rip เก็บไว้แล้ว
คุณพี่จิมมีคะ เพลงของป้า Asako ริงโกะ มีอยู่แล้วค่ะ เพราะชอบเป็นการส่วนตัว แต่ไม่รู้ว่าเพลงเขา ไปประกอบโฆษณาด้วย :-[:-(

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 13:10:38 »
แสดงว่าไม่ค่อยได้อ่านกระทู้ของเจ้า Iwata Kana เลยใช่ไหม อิอิ
เขาเคยเอามาโพสต์ลงเว็บแล้วนะ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 16:34:56 »
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,3864.msg51192.html#msg51192

เชิญเข้าลิงค์นี้ครับเจ๊
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ