โพลล์

คุณคิดว่าผู้ถูกพาดพิงเป็นอย่างไร

ปลิวลมดังปุยนุ่น
6 (8%)
พลิ้วไหวเหมือนสายน้ำ
5 (6.7%)
มวลสารอัดแน่นแข็งแกร่ง
13 (17.3%)
น้ำหนักยึดเกาะผิวโลกได้เหนือมาตรฐาน
24 (32%)
มรึง(คนถาม)ได้ชั่งน้ำหนักตัวเองก่อนยุ่งเรื่องคนอื่นหรือยัง
24 (32%)
น้ำหนักมรึง(คนถาม)น่าจะมากกว่าเฮียจิม
3 (4%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 70

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมคิดว่า คุณ Jimmy น่าจะสำคัญตัวเองผิด  (อ่าน 23301 ครั้ง)

ออฟไลน์ BBOnLY

• Hero Member
    • เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
Re: ผมคิดว่า คุณ Jimmy น่าจะสำคัญตัวเองผิด
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 03:17:42 »
ตกใจหัวข้อ

แต่ตกหลุมตอนท้าย

เหอๆๆ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
Re: ผมคิดว่า คุณ Jimmy น่าจะสำคัญตัวเองผิด
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 06:42:14 »
FAIL เพราะเกือบทำหัวใจจะวาย

แต่

WIN ที่อีมุขตบท้ายเนี่ยแหละ!

เอิ๊กส์ๆ

:D

จขกท. รอดตัวไปคร้าบ  ;D
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 08:01:04 »
คุณผ่านครับ

55555 ขอพูดแบบในรายการ TGL นิดนึง
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 08:12:43 »
ผมคิดว่าเรื่องแบบนี้จิมมี่ไม่คิดมากหรอกครับ ผมอ่านยังขำเลย ยังคิดว่าเออ น่าจะมีคนแซวเพื่อนผมแบบนี้บ้าง
ถ้ามีแผ่นดินไหวเหมือนที่เชียงรายอย่างเมื่อคืนแล้วผมอยู่กับมัน(จิมมี่) ผมจะรีบวิ่งหนีออกห่างจากเพื่อนผมให้เร็วที่สุด
เพราะผมกลัวพื้นที่มันยืนจะทรุดลงตามน้ำหนักของมันและพาลทำให้ผมอาจจะบาดเจ็บหรือเสียชีวิตในที่เกิดเหตุได้

5 5 5 5 5 5
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 08:59:56 »
จขกท.ผ่านคร้าบบบบ!

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 09:04:15 »
รอดหวุดหวิด
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ nuch n14

• Full Member
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 09:32:04 »
ติเพิ่อก่อ หยอกล้อเพราะว่านับถือครับ

ออฟไลน์ vellcap

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 09:48:41 »
ผมคิดว่าเรื่องแบบนี้จิมมี่ไม่คิดมากหรอกครับ ผมอ่านยังขำเลย ยังคิดว่าเออ น่าจะมีคนแซวเพื่อนผมแบบนี้บ้าง
ถ้ามีแผ่นดินไหวเหมือนที่เชียงรายอย่างเมื่อคืนแล้วผมอยู่กับมัน(จิมมี่) ผมจะรีบวิ่งหนีออกห่างจากเพื่อนผมให้เร็วที่สุด
เพราะผมกลัวพื้นที่มันยืนจะทรุดลงตามน้ำหนักของมันและพาลทำให้ผมอาจจะบาดเจ็บหรือเสียชีวิตในที่เกิดเหตุได้

5 5 5 5 5 5

ระวังพี่ jimmy กระโดดทับไว้ไม่ให้หนีนะครับ อิอิ
เอาพี่แพนกระโดดทับด้วยดีกว่า เดี๋ยวพี่อาร์ตจะหนีพี่ jimmy ได้ อิอิ

ออฟไลน์ beeday

• Sr. Member
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 09:50:21 »
++

ฟู่...ใจหายใจคว่ำ..

++

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 10:06:07 »
ผมว่าค่อนข้างจะไม่เหมาะสมนะครับ ถ้าผมโดนแบบนี้คงจะเสียความรู้สึกไปพอสมควร เราะคนที่จะหยอกแรงๆอย่างนี้ได้ควรจะเป็นคนที่สนิทกันมากกว่า เช่น พี่แพน เป็นต้น การที่คนรู้จักกันผิวเผินอาจไม่เคยคุยหรือเห็นหน้ากันด้วยซ้ำมาเล่นอย่างนี้ ถ้าเป็นผมจะรู้สึกเหมือนตบหัวแล้วลูบหลัง บอกตงๆครับผมไม่ชอบรายการประเภทแกล้งกันมากๆเลยพวกเอาคนมาเล่นเป็นคนพิการหรือคนชราแล้วให้ช่วยจากนั้นก็แกล้งคนที่มาช่วยมันเอาความใจดีความเป็นคนดีของคนมาล้อเล่นหากิน อยากรู้จังไอ้พวกที่ดูรายการประเภทนี้แล้วมันขำกันได้ยังไง เคยดูคลิปรายการนึงเอาคนไปอยู่ในตู้ไปรษณีย์พอคนมาหยอดจดหมายก็ยื่นมือออกมาหยิบแล้วทำเสียงหลอกคนมาหยอดให้ตกใจ เจอคนสุดท้ายเข้าไปพวกโกรธเดินไปหยิบปืนในรถมายิงจนหมดแม๊กตายคาตู้ จากนั้นรายการก็ปิดตัวลงโดยปริยาย ผมไม่ได้สงสารคนที่โดนยิงเลย แต่คนยิงก็ไม่น่าใจร้อนปานนั้น น่าจะเอามายิงขู่ก็พอ

ขอโทษด้วยที่จริงจังไปหน่อย เจ้าของกระทู้คงไม่ได้มีเจตนาร้ายอยู่แล้ว แต่ผมเป็นคนไม่ชอบให้ใครมาตบหัวแล้วลูบหลังก็เลยแสดงความคิดเห็นไปอย่างนั้น
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ TnP_PKt

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 10:08:39 »
ตกจายอย่างแรง แต่ จขกท ผ่านแล้วคร้าบยินดีด้วย55

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 10:15:54 »

5 5 5 5 5 5

เลววววววววววววววววววมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก!

เดี๋ยวจะให้แพนกระโดดทับแก....(ถ้ามันยอม)

-----------------------------------------

เรื่องของคุณ NINENOI นั้น มันเป็นโฆษณา ในเมืองนอกครับ โหดร้ายไปหน่อย แต่เป็นหนังโฆษณานะครับ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 19:55:49 »

5 5 5 5 5 5

เลววววววววววววววววววมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก!

เดี๋ยวจะให้แพนกระโดดทับแก....(ถ้ามันยอม)

-----------------------------------------

เรื่องของคุณ NINENOI นั้น มันเป็นโฆษณา ในเมืองนอกครับ โหดร้ายไปหน่อย แต่เป็นหนังโฆษณานะครับ

วันนี้ไปเดินทางก็เจอมันอ่ะ เมื่อวานโทรหาทั้งคู่ไม่รับ วันนี้ไปกับไอ้ณัฐมา ไม่ได้ดูพริตตี้เลย มัวแต่ดูรถ...
ไม่ได้ถ่ายอะไรเรย เพราะอยากได้อีโคคาร์สักคัน ก็ดูคันนู้น คันนี้อยู่

Kia ตัวใหม่ก็สวยดีนะ แต่ต้องขอไปเทสต์ก่อนอ่ะ ห้าแสน...ชนมาร์ช ชนบริโอเลย บริโอมันดันมีแต่เกียร์ออโต้ในรุ่นท๊อป...
ส่วนมาร์ช ไม่ค่อยชอบดีไซน์ แต่เกียร์ผ่านหมดนะ ดีไซน์ การประกอบ วัสดุ ราคา ประกันห้าปี 1.5 แสนโล ก็น่าสนใจ
อยู่ที่ขับดีมั๊ย กินน้ำมันมั๊ย จะได้สรุปซักทีอ่ะ จิมมี่มีเทสต์เร็วๆนี้มั๊ย??? ส่วนยนตกิจไม่ค่อยกลัวนะชินแล้ว
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011