ผู้เขียน หัวข้อ: ##กระทู้ ช่องทางหากิน:ริงโกะจะตัดสินใจลงทุนกับ Skoda Superp ดีไหมคะ?? ##  (อ่าน 6601 ครั้ง)

alzeto

• บุคคลทั่วไป

ขอขอบคุณ วีดีโอคลิป จาก สมาชิก ผู้น่ารักในนี้ค่ะ....

แบบว่า ลงทุน ซื้อ เจ้า สเปิร์ป   แล้ว จอด แถวๆ ขนส่ง เอาไว้เป็นรถ รับจ้างสอบน่ะค่ะ แบบว่า ใครไม่มีรถสอบ ก็เอา สเปิร์ป ไปขับ สอบ โดยเฉพาะ สอบจอดค่ะ  ได้ข่าวว่า ตกม้าตายหลายราย หวังว่า การลงทุนครั้งนี้คงจะประสปความสำเร็จนะคะ  ริงโกะ เห็น ฟังชั่นนี้ ทางสว่าง งอกในสมองริงโกะเลยค่ะ

กริ๊ดดดดดดดด musashidasg   ตัดหน้าไปแล้วค่ะ
* ซีนะ ริงโกะ เซง

ออฟไลน์ AzLaRN

• Full Member
ผมว่าถ้า พี่อู๊ด เค้าเอาใส่มาตั้งแต่ตอนเปิดตัว เนี่ย..... คงไม่ต้องมีชุดแต่งสปอร์ตติโว้แน่ๆ ^^

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• Hero Member
  • My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
ผมว่าถ้า พี่อู๊ด เค้าเอาใส่มาตั้งแต่ตอนเปิดตัว เนี่ย..... คงไม่ต้องมีชุดแต่งสปอร์ตติโว้แน่ๆ ^^

난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ Ruksadindan

น่าลอง..นานไหมกว่าจะคุ้มทุน -*- แล้วก็ต้องระวังเป็นรอยด้วย เศร้าแน่ๆ

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
เขาจะยอมหรอให้ใช้หรอครับ ถ้าเขารู้ว่ารถที่จะสอบมีระบบนี้อยู่

ถ้ายอม อีก 6 เดือนข้างหน้า ผมจะไปเป็นลูกค้า  ;D

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
เออ แล้วเจ้าหน้าที่จะรู้เหรอครับ ว่ารถรุ่นนี้มีระบบนี้อยู่
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Ruksadindan

เขาจะยอมหรอให้ใช้หรอครับ ถ้าเขารู้ว่ารถที่จะสอบมีระบบนี้อยู่

ถ้ายอม อีก 6 เดือนข้างหน้า ผมจะไปเป็นลูกค้า  ;D

ตอนผมไปสอบเมื่อประมาณสองปีที่แล้ว เขาห้ามใช้โซนาร์ถอยหลังอย่างเดียวครับ
แปลว่าถ้าตอนนั้นมีกล้องถอยก็ถือว่าใช้ได้ ตอนนี้ระบบนี้ใหม่ๆก็น่าจะยังใช้ได้ครับ

เออ แล้วเจ้าหน้าที่จะรู้เหรอครับ ว่ารถรุ่นนี้มีระบบนี้อยู่
ต้องเอามาวิเคราะห์ครับ ว่าวันๆเขาทำอะไรบ้าง ถ้าเอาเวลาไปศึกษา อบรม อาจจะทราบก็ได้

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ดูท่าจะเข้าท่าไม่หยอก แต่ถ้ากรรมการเห็นว่าเราไม่จับพวงมาลัยนี่ งานงอกเลยนะนั่น
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ musashidasg

• Jr. Member
  • **
ระบบนี้ช่วยให้ผมจอดรถได้ภายในเวลา 1.27นาที ตามเวลาในคลิป นี่คือการใช้ครั้งแรก
ในการจอดแบบเดียวกันสำหรับผมถ้าไม่ใช้ระบบช่วยจอด คาดว่าคงใช้เวลาไม่เกิน1นาที

ถึงผมจะซื้อรถคันนี้มาแล้ว แต่คิดว่าคงไม่ได้ใช้ระบบช่วยจอดเท่าไหร่ ชินแบบเก่ามากกว่า
รถแรง ไม่จำเป็นต้องท่อดัง

ออฟไลน์ Sappe!

จะคุ้มหรอครับ เสียดายรถน่ะหลายมือหลายเท้า  ;D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ tokyo

• Sr. Member
ตอนขับนี่สบาย แต่ไอตอนวัดตามองมุมกว้างนี่ดิแทบแย่
07 mazda 3

ออฟไลน์ nuttapatJazz

ตอนขับนี่สบาย แต่ไอตอนวัดตามองมุมกว้างนี่ดิแทบแย่

เหมือนผมเลย มองแทบไม่ทัน ดีที่มั่วตอบถูก55
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
มันมองโคตรยากเลยครับ ยืนยันได้เลย !!!