ผู้เขียน หัวข้อ: เอาวีดีโอ 2012 Honda Civic overview ของ USA มาให้ชมครับ  (อ่าน 4142 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pong000

• Sr. Member
อันนี้ของ Civic coupe

อันนี้ Civic Hybrid

หากมีตัวSedanกับSiมา เดี๋ยวจะเอาให้ดูครับ

ออฟไลน์ udis

• Hero Member
Re: เอาวีดีโอ 2012 Honda Civic overview ของ USA มาให้ชมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 19:30:55 »
เฮ้อ CG ทำไมหยาบเยี่ยงนี้!
 :'( :'( :'(

alzeto

• บุคคลทั่วไป
Re: เอาวีดีโอ 2012 Honda Civic overview ของ USA มาให้ชมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 19:53:57 »
จากภายในที่รับไม่ได้ ดูไปดูมา เริ่ม น่าใช้ขึ้นมาตะงิดๆ

เอ๊ะ หรือว่า จะรับสภาพมันได้  ฮอนด้า ออกแบบรถมาแต่ละทีนี่น่าด่าจริงๆ

ส่วน CG ริงโกะว่า เริดกว่า มาลิบูอีกต่างหาก รถบ้าอะไร วิงเกียร์ P ??

ส่วนฮอนด้าไทยแลนด์คะ จะใส่ติ่ง ที่ก้นเหมือนหูดหงอนไก่ ริงโกะไม่ว่าหรอกนะคะ แต่ช่วยเอาออฟชั่น ประเคนให้เต็มสตรีม เหมือนเมืองนอกหน่อยเลย อย่าอ้างว่าต้นทุนนะคะ เพราะเห็น ออฟชั่นที่นั่นบานราคาก็ไม่ใช่หนี กว่ากันไปเท่าไร??

แค่นั้นเถอะค่ะ แค่ได้ข่าวว่าเครื่องเดิม แทบอยาก ไปวางระเบิด ที่โรจจนะ แล้วนะนั่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2011, 20:09:43 โดย ซีนะ ริงโกะ »

ออฟไลน์ Lertvarit

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 21:20:26 »
วิดิโออันแรก เห็นแล้วนึกถึง TRON มากกกกกกกกกกก...ก

รูปลักษณ์ภายนอก อาจจะโดนใจสาวๆ แต่สำหรับผมแล้ว civic หมดความ sport ไปละ  ทีนี้จะได้ ฟาดฟันกับ Altis ได้ง่ายขึ้น

เพราะหน้าตาไม่หนีกัน ส่วนเทคโลยีตอนนี้ใครเหนือกว่า ก็คงไม่ต้องกล่าว ...

คหสต. =3=
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ออฟไลน์ Nut_K

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 21:27:36 »
Civic Coupe' สวยได้ใจ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 22:00:21 »
cg ทั้งสอง ทำออกมาได้ดีมากๆ เนียนมาก เหมือนได้ขับอยู่ในนั้นเลย

ออฟไลน์ Chanissara

• ใครจะรักเราเท่าพ่อแม่ไม่มี... ^_^
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 22:11:43 »
จากภายในที่รับไม่ได้ ดูไปดูมา เริ่ม น่าใช้ขึ้นมาตะงิดๆ

เอ๊ะ หรือว่า จะรับสภาพมันได้  ฮอนด้า ออกแบบรถมาแต่ละทีนี่น่าด่าจริงๆ

ส่วน CG ริงโกะว่า เริดกว่า มาลิบูอีกต่างหาก รถบ้าอะไร วิงเกียร์ P ??

ส่วนฮอนด้าไทยแลนด์คะ จะใส่ติ่ง ที่ก้นเหมือนหูดหงอนไก่ ริงโกะไม่ว่าหรอกนะคะ แต่ช่วยเอาออฟชั่น ประเคนให้เต็มสตรีม เหมือนเมืองนอกหน่อยเลย อย่าอ้างว่าต้นทุนนะคะ เพราะเห็น ออฟชั่นที่นั่นบานราคาก็ไม่ใช่หนี กว่ากันไปเท่าไร??

แค่นั้นเถอะค่ะ แค่ได้ข่าวว่าเครื่องเดิม แทบอยาก ไปวางระเบิด ที่โรจจนะ แล้วนะนั่น

จิ้มปุ่ม LIKE ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มันโดนใจมากๆค่ะ รวมถึงลดฟังก์ชั่นแต่ราคาแพงกว่า ^0^

ออฟไลน์ jones

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 00:17:26 »
นั่นสิ ถ้ามาขอ option ดีๆแบบเมืองนอกเค้าหน่อยเหอะ อย่าเล่นตัดออกจนเกือบหมดแบบหลายๆรุ่นที่ผ่านมาอีก เพราะแค่พฤติกรรมห่วยๆของHONDA ในหลายๆเรื่องที่เคยพรรณาไว้ก้น่าเสื่อมศรัธาพอตัวอยู่แล้ว >:(
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ Q

• Full Member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 00:51:12 »
ไม่อยากได้ติ่ง
อยากได้ฟังชันก์ครบๆ ด้วย