ผู้เขียน หัวข้อ: มันมาจริงๆด้วยกับ Voice Control ใน All New Ford Ranger  (อ่าน 17119 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: มันมาจริงๆด้วยกับ Voice Control ใน All New Ford Ranger
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 23:21:57 »
ขอบคุณครับ ถ้าดูดีๆตั้งแต่วินาทีแรกก็สามารถทราบได้ว่าเป็นเมืองไทย เพราะมีสปอนเซอร์ ซึ่งเป็นสปอนเซอร์ของไทยพรีเมียร์ลีกครับ มีตราด้วย

ออฟไลน์ Blur

• Sr. Member
Re: มันมาจริงๆด้วยกับ Voice Control ใน All New Ford Ranger
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 23:36:33 »
รู้สึกคนแถวนี้ใจร้อนกันจังเลยนะครับ

ใครพิมพ์ไม่ถูกตาหน่อยนี่ ต้องพิมพ์ว่ากลับกันแรงๆ

ช่วงเห็นหลายกระทู้แล้วครับ

รบกวนช่วยเตือนกันดีๆด้วยเหตุและผล ที่นี่จะได้น่าอยู่ไปนานๆนะครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 23:40:03 »
รู้สึกคนแถวนี้ใจร้อนกันจังเลยนะครับ

ใครพิมพ์ไม่ถูกตาหน่อยนี่ ต้องพิมพ์ว่ากลับกันแรงๆ

รบกวนช่วยเตือนกันดีๆด้วยเหตุและผล ที่นี่จะได้น่าอยู่ไปนานๆนะครับ
เอ่อพี่ครับ ถ้ามันครั้งเดียวก็คงดีนะครับ นี่หลายครั้งมากกกกกกกกกกก และถี่ยิบเลยครับ ไม่เชื่อพี่ลองเข้าชื่อคนนี้ดูครับ แล้วไปดูกะทู้ทีีเค้าเขียน
จริงๆไม่อยากร้อนหรอกครับ

ออฟไลน์ DArkMaster

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 00:18:29 »

แหะๆ เค้าเป็นแบบนี้มาหลายครั้งแล้วอ่าครับ ... เป็นบ่อยมาก ~.~

ออฟไลน์ Blur

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 02:35:41 »
เค้าแย่ เราต้องไปแย่ตามเค้าเหรอ?

methus zaa

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 07:56:31 »
ไม่ได้ตามครับ เคยสอนเค้าไปหลายครั้งแล้ว แล้วไม่รู้ว่าจะสอนยังไงแล้วครับ ถ้าเพียงสอนครั้งเดียวแล้วเค้าเข้าใจก็คงดีนะครับ วีรกรรมครับคนๆนี้
มีการใช้สมาชิกของเราส่งแคตตาล็อคไปให้ที่บ้านเค้าด้วย ยังไม่พอยังโพสต์ข้อความจีบสมาชิกในเวปนี้ด้วยครับ มันเยอะเกินจะรับได้แล้วครับพี่ ถ้าพี่เจออย่างพวกผมพี่จะรู้ว่ามันเสียมารยาทและกาละเทศะขนาดไหน :)

ออฟไลน์ @pril

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 08:21:15 »
ถ้าฟอร์ดกล้าจัดมา Voice control อย่างที่บอก 
ผมซื้อคันหนึ่ง  ได้ใจจิงๆ คับ
--------
ส่วนเด็กข้างบนอ่ะ  อย่าเกรียนให้มาก
เพราะสังคมที่นี่ เขาไม่เป็นเหมือนคุณ
 >:(

ออฟไลน์ Still Loving You

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 09:18:30 »
โอ้ว...ฟอร์ด หรือ เชพวี่ ดีละเนี่ย

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 09:45:25 »
พิม สาวคนนี้ดังใหญ่เลย อิอิ

ผมว่าภายในสวยกว่าเฟียสต้ามากๆๆๆๆ ผมคนนึงที่ใช้รถกระบะเพราะสายอาชีพจำเป็นต้องลุยๆหน่อย

เจอแบบนี้ชอบเลยยย

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 09:48:25 »
อยากจะขายรถแขวนเบาะทิ้งแล้วไปร่วมขบวนการไดอั้ล คุณแม่ บ้างจัง :D

ออฟไลน์ FyGI

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 09:51:21 »
ผมเพิ่งมาบางอ้อว่าเค้าไปทดสอบและถ่ายทำที่ไหน
ไม่ใช่ที่ไหน นอกซะจาก

อิมแพ็ค ถูกเผงเลย จำแท่งกันชนได้

บริเวณลานข้างหลังฮอลล์ของอิมแพ็ค ชาเลนเจอร์นั้นเอง
(หากใครเคยเดินผ่านแถวหลังฮอลล์ ลองสังเกตตรงตู้ขายน้ำอัดลม)

ออฟไลน์ maair

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 10:29:07 »
ยิ่งเห็นยิ่งรัก  ;D

NgoH

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 10:52:56 »
สั่งเป็นภาษาไทย น่าจะดีสำหรับคนมีอายุหน่อยเนาะ

ออฟไลน์ joufo

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 11:25:15 »
ตัว Top ออพชั่นครบๆ ราคาทะลุล้าน แหง๋มๆ

ออฟไลน์ Sappe!

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 13:21:10 »
อร๊ายย ย

รีบมาน๊า อยากได้แล้วๆ  ;D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 15:24:01 »
ถ้าฟอร์ดกล้าจัดมา Voice control อย่างที่บอก 
ผมซื้อคันหนึ่ง  ได้ใจจิงๆ คับ
--------
ส่วนเด็กข้างบนอ่ะ  อย่าเกรียนให้มาก
เพราะสังคมที่นี่ เขาไม่เป็นเหมือนคุณ
 >:(

ผมว่าพี่เค้าบอกแล้วล่ะครับ ว่าสมาชิกคนที่ชื่อ "ayuttawat" มันเป็นยังไง

ถ้าไม่ชื่อ ไปดูกระทู้ย้อนหลังได้เลยครับ
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ Sarutino

• อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 17:07:59 »
ยังสั่งต่อเนื่องไม่ได้อยู่ดี   ;)

อยากได้แบบ Radio > FM > 103.5 ประโยคเดียวจบ

แต่แบบนี้ก็ถือว่าน่าประทับใจ คิดซะว่ามีเพื่อนคุยเป็น AI แค่นี้ก็เท่ขาดใจแล้ว  ;D
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ mr.tack

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 08:29:11 »
โกหกเป่าวะหนาว

ขอร้อง นะ อย่าตัดสินคนพล่อยๆแบบนี้ หัดคิดซะบ้าง

GreenG

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 08:32:58 »
โกหกเป่าวะหนาว

ขอร้อง นะ อย่าตัดสินคนพล่อยๆแบบนี้ หัดคิดซะบ้าง

น้อง ทำไมใจร้อนจังครับ :)