ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเดี๋ยวนี้รถกระบะ ดีกว่ารถเก๋ง ครับ  (อ่าน 23906 ครั้ง)

ออฟไลน์ udis

• Hero Member
Re: ทำไมเดี๋ยวนี้รถกระบะ ดีกว่ารถเก๋ง ครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 17:50:27 »
ในด้านไม่ต้องระวังหลุม ระวังบ่อ ระวังโน้นนี่ กระบะนี่ขับลุยๆ ไปได้เลยไม่ต้องคิดมากครับ

ส่วนรถเก๋งจะเด่นมากๆ ก็ตอนมุดๆๆ อยู่ในเมืองครับ

ในเส้นที่ถนนไม่เรียบตลอดทาง กระบะเองก็ชิดขวา
ซึ่งเป็นโอกาสอันดี ซึ่งผมก็ไม่ได้ชอบนัก แซงซ้ายยาวหลายกิโลเมตรเลย
สงสัยจะกลัวช่วงล่างพังเหมือนกันนั่นแหละครับ และยิ่งลงหลุม คนนั่งจะเจ็บหนักกันเลยที่เดียวครับ กึกๆ กึกๆ
 ;D ;D ;D