ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยพวกตระกูล AMG ของ Benz M ของ BMW S ของ Audi มี minorchage กันหรือเปล่าครับ  (อ่าน 3413 ครั้ง)

ออฟไลน์ bungy

• Full Member
สงสัยพวกตระกูล AMG ของ Benz M ของ BMW S ของ Audi มี minorchage กันหรือเปล่าครับ

และ นอกจาก เครื่องยนต์ที่แรงขั้นเกือบเทพ แล้ว สามารถหรูและแรงและขับได้เท่ากับระดับ Porsche 911 หรือ Ferrari รถตลาดบนๆๆ คือ เขาจับกลุ่ม พวก ไฮโซ ด้วยหรือเปล่า หรือว่า เอามันส์ อย่างเดียว ครับ เห็นราคาต่างประเทศ ต่างจากรถรุ่น standard ของ Benz Bmw Audi อย่างต่ำ 2 เท่าตัว แต่ว่าค่าประกัน หรือ ค่าภาษี CO2 ก็คงต่างกันเยอะมากพอสมควรครับ  แต่ราคาว่า ราคาก็ยังถูกกว่า พวก Porsche 911 หรือ Ferrari อยู่ดีครับ

ขอบคุณครับ

ปล. ไม่มีเงินซื้อครับ แค่ รุ่น standard ยังไม่มีปัญญา ซื้อเลยครับ

ออฟไลน์ P1PE

• Newbie
  • *
พวกนี้ ส่วนมาก ก้อ Change ไปตาม ตัวถัง standard นะ ครับ :)

ออฟไลน์ Zardus

• Full Member
ปกติจะออกตัวใหม่ หรือ แบบใหม่มานะครับ
ไม่มี Minor Change ครับ
บุหรี่ เป็นภัยต่อสังคม

เราจะเป็นฮีโร่

ดูด ให้มันหมดโลกไปซะ

ออฟไลน์ baeyongcai

• Sr. Member
AMG มีMinorchange ครับ
W203 C32 amg >>> C55amg
W211 E55 amg >>> E63Amg

ออฟไลน์ crucifixzz

• Sr. Member
มี minorchange ครับ ครบเลยตั้งแต่เปลี่ยนกันชน จูนแรงม้า ลดน้ำหนัก  ไม่เว้นพวก ferrari porsche