ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่อง- ถึงคุณริงโกะ  (อ่าน 18875 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zardus

• Full Member
นอกเรื่อง- ถึงคุณริงโกะ
« เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 12:17:23 »
เอ่อ ไม่ได้ว่าอะไรนะครับ แต่แค่อยากรู้เฉยๆ ว่า.....

ไอ้รูปในดิสเพลนี่ อย่าบอกนะว่าตัวจริงริงโกะ......

แบบว่า นึกว่าเป็นสาวสวยนางฟ้ากลางบอร์ดไรเงี้ย.....
บุหรี่ เป็นภัยต่อสังคม

เราจะเป็นฮีโร่

ดูด ให้มันหมดโลกไปซะ

alzeto

• บุคคลทั่วไป
Re: นอกเรื่อง- ถึงคุณริงโกะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 12:33:35 »
เอ่อ ไม่ได้ว่าอะไรนะครับ แต่แค่อยากรู้เฉยๆ ว่า.....

ไอ้รูปในดิสเพลนี่ อย่าบอกนะว่าตัวจริงริงโกะ......

แบบว่า นึกว่าเป็นสาวสวยนางฟ้ากลางบอร์ดไรเงี้ย.....

ปิดเทอมแล้วใช่ไหมคะ?? อุ๊ย ลืมไป อายุ 27 แล้วนี่  ทำไม ตั้งคำถาม ได้เด็กกว่าริงโกะคะ??  ไม่นึกไม่ถึงว่าจะเล่นมุก มากัดหรือคะนั่น จิ๊ดเลยสิ??   ริงโกะไม่ได้มาว่าคุณนะคะ แค่ เตือนเฉยๆ จริงๆไม่ได้อยากสอนคุณหรอก เพราะคุณแก่กว่า (จริงๆน่าจะมาเป็นผัวริงโกะเสียด้วยซ้ำ อันนี้ไม่ล้อเล่น)

อย่า ระราน ผู้เล่นเลยค่ะ เพราะ ริงโกะ เสียศรัทธา ตั้งแต่คุณไปโพสคอมเมนต์ว่าชอบกลิ่นพริตติ้แล้วค่ะ  (มันส่อ ข่มเห่งทางเพศชัดๆ)

อ้อ แล้วก็อย่าเอาประเด็นเรื่องเพศมา ต่อล้อต่อเถียงกับริงโกะนะคะ เพราะ ถ้า จะเอาอะไรมาเถียง ขอให้อยู่ในกรอบ ที่มี   ถ้าหลุดจากความคิดคุณไปเมื่อไร ไม่รับประกันค่ะ

มาม่า ริงโกะไม่อยากกินตอนนี้ค่ะ

ปล.ถ้าคุณพูดถึงรูปอวตาร์ริงโกะ นั่นแสดงว่า คุณเจ็บใช่ไหมคะ?? ทีี่ลูกสาวหลอกด่าคุณ...??
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2011, 12:44:35 โดย ซีนะ ริงโกะ »

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 12:43:58 »
เอ้ย ..ไม่ได้ว่าอะไรซักหน่อย

ถามจริงๆ อันนี้อยากรู้ส่วนตัว เปนอะไรมากไหม๊น่ะเจ๊

อยากรู้จริงๆ นั่นรูปตัวจริงเหรอ แบบว่าเพิ่งเห็นรูปน่ะ ปกติเห็นเป็นรูปรถผ่าครึ่ง อันนี้เพิ่งเคนเห็น

แค่อยากรู้ครับ ไม่ได้ว่าอะไรนี่

alzeto

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 12:48:50 »

ถามจริงๆ อันนี้อยากรู้ส่วนตัว เปนอะไรมากไหม๊น่ะเจ๊

อยากรู้จริงๆ นั่นรูปตัวจริงเหรอ แบบว่าเพิ่งเห็นรูปน่ะ ปกติเห็นเป็นรูปรถผ่าครึ่ง อันนี้เพิ่งเคนเห็น

แค่อยากรู้ครับ ไม่ได้ว่าอะไรนี่

ดูจำนวนกระทู้ก่อนค่ะ จริงๆริงโกะควรจะดูจำนวนกระทู้กลับด้วยนะคะ คุณไม่รู้หรือว่า เขาเห็นรุปริงโกะแล้ว ถ้าจะมาเป้นประเด็นสนองนิสคุณมันไม่งามเลยสักนิดนะคะ รูแจริงริงโกะก็มีค่ะ ไปดูกระทู้เก่าๆได้ อันนี้ไำม่ได้ ด่านะคะ แต่ เหมือนกับว่า จะเริ่มเล่นรายบุคคล แล้ว??

กระทู้เว้บนึงก็เล่น แบบนี้เลย แต่ริงโกะไม้กลัวหรอก เพราะ อันนั้น ด่าพ่อล่อแม่มันส์กว่านี้อีก แต่เว็บนี้ เด็กเยอะ และ เขาสนใจเกี่ยวกับรถยนต์ค่ะ เลยไม่อยากเอาเรื่อิงไร้สาระมาตอบเท่าไำร (ถ้าไม่จำเป็น)

ขอเถอะค่ะ  เพราะถ้าคุณไม่รู้จักริงโกะจริงๆ อย่ามาปั่นหัวเล่นค่ะ ริงโกะซีเรียส

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 13:11:32 »

ดูจำนวนกระทู้ก่อนค่ะ จริงๆริงโกะควรจะดูจำนวนกระทู้กลับด้วยนะคะ คุณไม่รู้หรือว่า เขาเห็นรุปริงโกะแล้ว ถ้าจะมาเป้นประเด็นสนองนิสคุณมันไม่งามเลยสักนิดนะคะ รูแจริงริงโกะก็มีค่ะ ไปดูกระทู้เก่าๆได้ อันนี้ไำม่ได้ ด่านะคะ แต่ เหมือนกับว่า จะเริ่มเล่นรายบุคคล แล้ว??

กระทู้เว้บนึงก็เล่น แบบนี้เลย แต่ริงโกะไม้กลัวหรอก เพราะ อันนั้น ด่าพ่อล่อแม่มันส์กว่านี้อีก แต่เว็บนี้ เด็กเยอะ และ เขาสนใจเกี่ยวกับรถยนต์ค่ะ เลยไม่อยากเอาเรื่อิงไร้สาระมาตอบเท่าไำร (ถ้าไม่จำเป็น)

ขอเถอะค่ะ  เพราะถ้าคุณไม่รู้จักริงโกะจริงๆ อย่ามาปั่นหัวเล่นค่ะ ริงโกะซีเรียส

"ถ้าจะมาเป้นประเด็นสนองนิสคุณมันไม่งามเลยสักนิดนะคะ"
ผมได้ว่าอะไรคุณหรือยังน่ะ

"เหมือนกับว่า จะเริ่มเล่นรายบุคคล แล้ว??"
คิดมากใช่ไหม๊น่ะ

"เพราะถ้าคุณไม่รู้จักริงโกะจริงๆ อย่ามาปั่นหัวเล่นค่ะ ริงโกะซีเรียส"
ไปปั่นหัวอะไรของเธอน่ะ?

เอ้า เอาตรงนี้เลย
ริงโกะจัง (เอางี้ละกัน) คงไม่รู้ไม่เข้าใจ (ก็แหงแหละ) และไม่รู้จักผม

ที่เถียงกันในกระทู้ที่แล้ว ผมไม่ได้โกรธอะไรคุณนะ จริงๆแล้ว คุณออกแนวสุภาพกว่าหลายๆคนด้วยซ้ำ
ผมแค่มีความคิดว่า รถจำพวก  Brio/March  ทั้งหลายมันไม่ปลอดภัยเอาซะเลย แต่ผมเชื่อมั่นในรถประเภทอื่น

บางคนก็ตอบว่าหมั่นไส้ บางคนก็ว่าดูถูกเค้า
เอาจริงๆ ผมคงดูถูกรถมั้ง ไม่ใช่เพราะมันถูก แต่เป็นเพราะผมรู้สึกว่าผู้ประกอบการไม่ใส่ใจในคุณภาพของรถ สักแต่จะทำให้ราคามันต่ำ แล้วจะได้ขายถูกๆ ซึ่งมันเหมือนการหลอกลวง ซึ่งเป็นสิ่งที่ถือว่าผู้ประกอบการทำตัวแย่มาก

แต่
ใครจะคิดไม่เหมือนผมก็ได้ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่ถ้ามาด่ากัน มันก็คงจะไม่ใช่สิ่งที่เราจะอยู่เฉย

ในกรณีริงโกะ อ่านมาหลายๆอัน จริงๆออกแนวขำนะ ไม่ได้ว่าอะไรเลย ก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรด้วย
คือในเรื่องว่าผมไดโนเสาร์อะไรเนี่ย เอ้อมันก็ตลกดี คือออ....... ผมเคยรถชน แล้วเห็นตัวเหล็กที่บางเหมือนกระดาษถูกฉีกตอนเคยใช้รถญี่ปุ่นอยู่ ผมเลยไม่ค่อยศรัธามันน่ะ ก็เลยชอบเหล็กหนาๆ
บางคนอาจมอง (ยกตัวอย่างเช่นพี่จิม) ว่าผมหัวโบราณ ก็ ไม่เป็นไรนี่ ผมก็ไม่โกรธหรอก

ไอ้ที่น่าโกรธคือ "หมั่นไส้/รวยนักหรือไง/รวยแล้วทำตัวไม่ดี" อะไรงี้
ผมว่า ผมแค่แสดงความคิด ใครก็แสดงได้ คงไม่ว่าหรอก หากไม่พาดพิงอะไรขนาดด่ากัน

อีกอย่าง ที่ถามนี่คิดอย่างนั้นจริงๆ แค่นั้นเฉยๆ ว่าสงสัยว่ารูปริงโกะเหรอ ก็เลยถาม ไม่มีอะไร ถ้าทำให้กลัวก็ขอโทษนะ

ผมก็แค่คนชอบรถ ชอบเครื่องยนต์ ชอบน้ำมันเครื่อง ชอบแรงม้า ชอบความเร็วคนนึง ที่อาจจะใช้รถที่ระดับสูงขึ้นมาอีกหน่อย แค่นั้น ใครจะว่าเบนซ์กระจอก บีเอ็มห่วย จากัวร์ไม่ดี เลกซัสโหล ก็คงไม่ว่าอะไร (บางทีผมก็คิดนะ ไมใช้เบนซ์กันเยอะจังฟะ)

ก็นั่นแหละ ใจเยนๆ

ออฟไลน์ 911turbo

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 13:15:03 »
เริ่มมีมาม่าหลายกระทู้แฮะ

สงสัยจะมี วอร์น/แบน ในอนาคตอันใกล้ไหมนิ   ?

alzeto

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 13:17:52 »

ขอเถอะค่ะ  เพราะถ้าคุณไม่รู้จักริงโกะจริงๆ อย่ามาปั่นหัวเล่นค่ะ ริงโกะซีเรียส

"ถ้าจะมาเป้นประเด็นสนองนิสคุณมันไม่งามเลยสักนิดนะคะ"
ผมได้ว่าอะไรคุณหรือยังน่ะ

"เหมือนกับว่า จะเริ่มเล่นรายบุคคล แล้ว??"
คิดมากใช่ไหม๊น่ะ

"เพราะถ้าคุณไม่รู้จักริงโกะจริงๆ อย่ามาปั่นหัวเล่นค่ะ ริงโกะซีเรียส"
ไปปั่นหัวอะไรของเธอน่ะ?

เอ้า เอาตรงนี้เลย
ริงโกะจัง (เอางี้ละกัน) คงไม่รู้ไม่เข้าใจ (ก็แหงแหละ) และไม่รู้จักผม

ที่เถียงกันในกระทู้ที่แล้ว ผมไม่ได้โกรธอะไรคุณนะ จริงๆแล้ว คุณออกแนวสุภาพกว่าหลายๆคนด้วยซ้ำ
ผมแค่มีความคิดว่า รถจำพวก  Brio/March  ทั้งหลายมันไม่ปลอดภัยเอาซะเลย แต่ผมเชื่อมั่นในรถประเภทอื่น

บางคนก็ตอบว่าหมั่นไส้ บางคนก็ว่าดูถูกเค้า
เอาจริงๆ ผมคงดูถูกรถมั้ง ไม่ใช่เพราะมันถูก แต่เป็นเพราะผมรู้สึกว่าผู้ประกอบการไม่ใส่ใจในคุณภาพของรถ สักแต่จะทำให้ราคามันต่ำ แล้วจะได้ขายถูกๆ ซึ่งมันเหมือนการหลอกลวง ซึ่งเป็นสิ่งที่ถือว่าผู้ประกอบการทำตัวแย่มาก

แต่
ใครจะคิดไม่เหมือนผมก็ได้ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่ถ้ามาด่ากัน มันก็คงจะไม่ใช่สิ่งที่เราจะอยู่เฉย

ในกรณีริงโกะ อ่านมาหลายๆอัน จริงๆออกแนวขำนะ ไม่ได้ว่าอะไรเลย ก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรด้วย
คือในเรื่องว่าผมไดโนเสาร์อะไรเนี่ย เอ้อมันก็ตลกดี คือออ....... ผมเคยรถชน แล้วเห็นตัวเหล็กที่บางเหมือนกระดาษถูกฉีกตอนเคยใช้รถญี่ปุ่นอยู่ ผมเลยไม่ค่อยศรัธามันน่ะ ก็เลยชอบเหล็กหนาๆ
บางคนอาจมอง (ยกตัวอย่างเช่นพี่จิม) ว่าผมหัวโบราณ ก็ ไม่เป็นไรนี่ ผมก็ไม่โกรธหรอก

ไอ้ที่น่าโกรธคือ "หมั่นไส้/รวยนักหรือไง/รวยแล้วทำตัวไม่ดี" อะไรงี้
ผมว่า ผมแค่แสดงความคิด ใครก็แสดงได้ คงไม่ว่าหรอก หากไม่พาดพิงอะไรขนาดด่ากัน

อีกอย่าง ที่ถามนี่คิดอย่างนั้นจริงๆ แค่นั้นเฉยๆ ว่าสงสัยว่ารูปริงโกะเหรอ ก็เลยถาม ไม่มีอะไร ถ้าทำให้กลัวก็ขอโทษนะ

ผมก็แค่คนชอบรถ ชอบเครื่องยนต์ ชอบน้ำมันเครื่อง ชอบแรงม้า ชอบความเร็วคนนึง ที่อาจจะใช้รถที่ระดับสูงขึ้นมาอีกหน่อย แค่นั้น ใครจะว่าเบนซ์กระจอก บีเอ็มห่วย จากัวร์ไม่ดี เลกซัสโหล ก็คงไม่ว่าอะไร (บางทีผมก็คิดนะ ไมใช้เบนซ์กันเยอะจังฟะ)

ก็นั่นแหละ ใจเยนๆ

กลับไปอ่านกระทู้นั้นใหม่อีกรอบค่ะ
"ประเด็น เรื่องจระรวยหรือฐานะ อะไรของคุณ ริงโกะไม่ได้พูดถึงค่ะ"

และคำว่า ไดโนเสาร์ เชิงยานยนต์น่ะ ริงโกะก็พูดถึง คนที่ยังคิด ในความเชื่อรถยนต์เก่าๆ อยู่ โดยเฉพาะ เรื่องเหล็กหนา ไม่หนา ???
และความเหลื่อม ล้ำเรื่องฐานะ เนี่ย คงไม่มีใครเข้ามาต่อว่า หรอกนะ ถ้าคุณ ไม่ยกประเด็นเรื่องเสียภาษี ให้คนอื่น ได้อ่าน ??

มันจำเป็นมากหรือคะ??

และถึง ขนาด ตั้งกระทู้ มาเนียน ถามรูปอวตาร์ริงโกะ คุณก็ตั้งใจที่จะเล่นริงโกะแล้วค่ะ หรือว่าไม่จริง??

คุณคะ อยากเป็นผัวริงโกะไม่ว่าหรอกค่ะ

alzeto

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 13:21:03 »

สงสัยจะมี วอร์น/แบน ในอนาคตอันใกล้ไหมนิ   ?

ถ้าแอดมินจะแบนริงโกะ ริงโกะ ก็ยอมรับ กติกา ค่ะ   ริงโกะ เข้ามาอ่านอย่างเดียวก็ได้ค่ะ ถือว่ายัง ช่วยในการเยี่ยมกระทู้

แต่คงจะเสียดาย ที่เหงาบ้างที่ไม่ได้คุยเรื่องรถกันแบบกันเองเท่านั้นเองค่ะ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 13:25:25 »
เฮ้ย..ชักยาวละ
เอางี้ ไปต่อกันใน PM ละกัน หลังไมค์
รกบอร์ดเค้าเปล่าๆ

เอ่อส่วนเรื่องนี้ " คุณคะ อยากเป็นผัวริงโกะไม่ว่าหรอกค่ะ "
เดี๋ยวไปต่อกัน หลังม่าน เอ้ย!

ออฟไลน์ Sappe!

• Hero Member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 13:31:47 »
นั่งอ่านแต่ไม่กล้าแซกๆ   ;D

ถ้าพี่ริงโกะโดนแบน มันก็เงียบเหงา ก็ไม่สนุกเหมือนเก่าสิครับ  :(
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 13:35:53 »
ขอให้พี่ทั้งสองเคลียร์กันได้ด้วยดีนะครับ ;)

methus zaa

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 13:36:33 »

ถ้าแอดมินจะแบนริงโกะ ริงโกะ ก็ยอมรับ กติกา ค่ะ   ริงโกะ เข้ามาอ่านอย่างเดียวก็ได้ค่ะ ถือว่ายัง ช่วยในการเยี่ยมกระทู้

แต่คงจะเสียดาย ที่เหงาบ้างที่ไม่ได้คุยเรื่องรถกันแบบกันเองเท่านั้นเองค่ะ
แอดมินเค้าไม่แบน พี่ริงโกะหรอกครับ เค้าจะแบนคนบางคนมากกว่า

ออฟไลน์ MiT!PlErN

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 13:37:58 »
เบื่อจังครับ...

เหมือนปลาตายตัวเดียว มันเหม็นเน่าไปทั้งห้อง

ปล. จะด่าผม ด่ามาเลย ผมไม่ตอบโต้แน่นอน แค่อยากแสดงความคิดเห็นว่า มีคนอีกหนึ่งคนตรงนี้ ที่เหม็นปลาเน่า 1 ตัว

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 13:49:39 »

ถามแบบนี้ แสดงว่าไม่เคยดูคลิปในตำนาน

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 13:54:27 »
เอ่อ....... ไม่เคยน่อ  :o

ออฟไลน์ vellcap

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 14:26:46 »
ใจเย็นๆเถอะครับบบบ โอยยยยย
แค่เรื่องรูปอย่าเอามาเป็นประเด็นอะไรเล๊ยยยยยย  บางคนเขามั่นใจเขาก็เอาลง(ความจริงผมก็อยากเอาลงนะครับ แต่ ใช่ซี๊ผมมันไม่หล่อนี่นา  >:( :'()
แต่ Admin อย่าแบนพี่ ringo นะครับ เพราะพี่ Ringo เป็นแฟนผม :-* เอ๊ยยยไม่ใช่(แฟนตัวจริงอย่าเข้าใจผิดนะครับ) พี่ Ringo สร้างสีสันดีครับ ;D
ปล.1. ผมคิดถึงวันเก่าๆในสมัยที่นี่เพิ่งสร้างจังเลยครับ ความต่างมันเริ่มเปลี่ยนไปอย่างมากในช่วงเวลาไม่นาน  :'( :'( :'(
ปล.2. ช่วงนี้ซื้อหุ้นปุ๊ป ลงปั๊ปเลย เซ็งจริงๆ

alzeto

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 14:29:15 »
คุยกันแล้วค่ะ
บางเรื่อง ในโลกไซเบอร์ไม่จำเป็นต้องบอกหมดในโลกความเป็นจริงเนอะ

ริงโกะในนี้ก็ยังเป้นริงโกะค่ะ อยากให้ได้ฮา และสาระกันไป

ถือว่าเคสนี้จบนะคะ

ออฟไลน์ TnP_PKt

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 14:34:06 »
เคลียร์กันจบแล้วเหรอครับพี่ริงโกะ  ;D ;D ดีใจด้วยครับ

ออฟไลน์ Yojinboh!!

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 14:36:31 »
แค่เรื่องรูปอย่าเอามาเป็นประเด็นอะไรเล๊ยยยยยย  บางคนเขามั่นใจเขาก็เอาลง(ความจริงผมก็อยากเอาลงนะครับ แต่ ใช่ซี๊ผมมันไม่หล่อนี่นา  >:( :'()
แต่ Admin อย่าแบนพี่ ringo นะครับ เพราะพี่ Ringo เป็นแฟนผม :-* เอ๊ยยยไม่ใช่(แฟนตัวจริงอย่าเข้าใจผิดนะครับ) พี่ Ringo สร้างสีสันดีครับ ;D
ปล.1. ผมคิดถึงวันเก่าๆในสมัยที่นี่เพิ่งสร้างจังเลยครับ ความต่างมันเริ่มเปลี่ยนไปอย่างมากในช่วงเวลาไม่นาน  :'( :'( :'(
ปล.2. ช่วงนี้ซื้อหุ้นปุ๊ป ลงปั๊ปเลย เซ็งจริงๆ
+100 ครับ

ผมว่าไม่กี่วันมานี้บอร์ดเปลี่ยนไปนะครับ หลายคนๆอารมณ์ขึ้นมากนะครับ

อยากให้บ้านหลังนี้กลับไปเป็นเหมือนเดิมครับ สบายๆ ถ้อยทีถ้อยอาศัยกันเถอะครับ คนไทยด้วยกัน

อย่าให้อากาศร้อน มาทำให้ อารมณ์ร้อนไปด้วยเลยครับ

ออฟไลน์ KAKASHII

• งามปะละ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 14:40:57 »
ผมอ่านคอมเม้นดู  ไม่เห็นมีไรให้น่าโกรธกัน เขาแค่แซวเล่น ขำๆในบอร์ด  ไม่น่าจะทำให้เดือดด้วยซ้ำ ไม่ทราบว่าคุณริงโกะกินยามาผิดขวดป่าวครับ  ;D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 14:41:26 »
แค่เรื่องรูปอย่าเอามาเป็นประเด็นอะไรเล๊ยยยยยย  บางคนเขามั่นใจเขาก็เอาลง(ความจริงผมก็อยากเอาลงนะครับ แต่ ใช่ซี๊ผมมันไม่หล่อนี่นา  >:( :'()
ปล.1. ผมคิดถึงวันเก่าๆในสมัยที่นี่เพิ่งสร้างจังเลยครับ ความต่างมันเริ่มเปลี่ยนไปอย่างมากในช่วงเวลาไม่นาน  :'( :'( :'(
+100 ครับ

ผมว่าไม่กี่วันมานี้บอร์ดเปลี่ยนไปนะครับ หลายคนๆอารมณ์ขึ้นมากนะครับ

อยากให้บ้านหลังนี้กลับไปเป็นเหมือนเดิมครับ สบายๆ ถ้อยทีถ้อยอาศัยกันเถอะครับ คนไทยด้วยกัน

อย่าให้อากาศร้อน มาทำให้ อารมณ์ร้อนไปด้วยเลยครับ
เห็นด้วยเลยครับ อยากได้ HLM แบบที่เคยเป็นกลับคืนมาด้วย
ช่วงนี้มันรุนแรงระดับเวปต้องห้ามกันเลยทีเดียว
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Sappe!

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 14:44:10 »
เย้ๆ ปิดเคสๆ  ;D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ devilwingzx

• Sr. Member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 14:57:40 »
เคลียร์เรียบร้อยดีแล้วครับ ไม่อยากให้ที่นี่มีดราม่าเหมือนเว็บอื่นๆ รักกันไว้ดีก่าเนอะ*-*

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 14:59:13 »
หยุดกันได้แล้วครับ!! ทั้งคู่นั่นละ!!
คนหนึ่งก็ถามในลักษณะที่ไม่ควรถามในที่สาธารณะ ควรถามส่วนตัว
อีกคน ก็ โต้ตอบกลับแรงโอเวอร์เกินเหตุ พอกันทั้งคู่ ถ้าไม่หยุด แบนทั้งคู่แน่ๆ

ออฟไลน์ ayuttawat

• Jr. Member
  • **
  • บี แฟสซิเนต
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 15:03:50 »
หยุดกันได้แล้วครับ!! ทั้งคู่นั่นละ!!
คนหนึ่งก็ถามในลักษณะที่ไม่ควรถามในที่สาธารณะ ควรถามส่วนตัว
อีกคน ก็ โต้ตอบกลับแรงโอเวอร์เกินเหตุ พอกันทั้งคู่ ถ้าไม่หยุด แบนทั้งคู่แน่ๆ

พี่จิมเอาอีก
มาดีนะคร้บ

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 15:07:43 »

พี่จิมเอาอีก

จะเอาอะไรหว่า......

ออฟไลน์ motion

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 15:09:12 »
แอบงง..เค้าคุยเรื่องอะไรกันอ่ะ?????? 

alzeto

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 15:18:42 »
จิมมี่ขา  กระทู้มันจบไปตั้งแต่รีพลายริงโกะแล้วค่ะ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 15:59:40 »
สรุป

พี่มาช้า เคลมช้าไป ไม่เร็วพอใช่ไหม?

โทษที ขี่มอเตอร์ไซค์มาไม่ทัน ลืมเอาเอกสารการเคลมประกัน และรับแจ้งเหตุติดมือมาหนะ

T_T

alzeto

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 16:14:41 »
สรุป

พี่มาช้า เคลมช้าไป ไม่เร็วพอใช่ไหม?

โทษที ขี่มอเตอร์ไซค์มาไม่ทัน ลืมเอาเอกสารการเคลมประกัน และรับแจ้งเหตุติดมือมาหนะ

T_T

บอกแล้ว ว่าอย่าซื้อประกัน เทสโก๋ โลตุ๊ส  งี้แหละ ซื้อประกันแถวบ้านก้เจอแบบนี้แหละ  คริคริ